IDC - Tổng công ty IDICO (Tổng công ty Đầu tư phát triển đô thị và khu công nghiệp Việt Nam)

Ô phen này DN tha hồ mà giải đáp cho nhà đầu tư nhé…

1 Likes

Là bị lôi đầu về nhà chứ a. Để trong này spam làm loãng pic công ty. Nơi chia sẻ thông tin của doanh nghiệp :joy:

9 Likes

mai làm cổ đông idc thôi

2 Likes

Mình nghĩ cứ nên đặt câu hỏi đi mấy bác :))))))) kiểu “cay lắm” a trung ơi…khi nào…

7 Likes

đang tính mai té, ai ngờ được bơm oxy, thôi xóa ap, chuẩn bị TBG thôi :))

2 Likes

Bác hỏi DN định bao giờ kéo đấy để ae múc thêm nào :))

3 Likes

Ôi định mệnh may quá thế méo nào hôm trc định out game mà bận quá quên mịe mất

1 Likes

Nói vậy thôi, ae đừng sợ loãng píc. Bởi tin chính thống đã ra thì ko phải liên tục. Vấn đề là ae có chỗ để vững tin. Vui để sống chứ hem phải là gì khác

5 Likes

Thế bác nào đi xin hỏi Chủ tịch khi nào kéo lên giúp em nhé? :smiley:

1 Likes

cái này ai muốn đi thì đi hay sao các bác?

1 Likes

co ong cua cty co k phai ong do

1 Likes

cổ đông giữ bao nhiêu cổ cũng dc đi ạ??

1 Likes

Cái này chắc ko mời nhà đầu tư cá nhân đâu bác, bác ko thấy bảo mời toàn quỹ với cty chứng khoán ah. Nhưng cũng hay quỹ với cty chứng khoán đi thì sắp tới thị trg chắc chắn sẽ nhiều tin, nổ vol

1 Likes

Chán nhở @@ tưởng có cơ hội được gặp các đồng râm bác ạ

5 Likes

Trong phạm vi chương trình này, IDC mời đại diện của các CTCK, Quỹ đầu tư tham dự trải nghiệm để hiểu thêm về DN. Tuy nhiên về phía IDC cũng mong muốn lắng nghe phản hồi và các câu hỏi của cộng đồng NĐT để có thể giải đáp trong phần giao lưu chia sẻ của Ban Lãnh Đạo Công ty. Sau ngày 15/7 IDC sẽ sớm cập nhật thông tin của Analyst Tour đến Quý NĐT.

17 Likes

Cạch mặt bọn cô cô lông, bọn cà đô lương, bọn cường cò chứng, chúng nó chỉ ăn vặt, úp bô thôi
Chỉ theo IDC chính thống thoai

5 Likes

Hay quá! Doanh nghiệp chơi kiểu này làm ăn tâm nhà đầu tư

1 Likes

thực sự là quá xịn, em xin phép chấm hóng topic này để ngóng thông tin của analyst tour ạ.

1 Likes

Hạn chế spam và nên có chế tài mod ơi. Nói không với văn hoá chửi bới và Ngôn từ không phù hợp. 1 like nha các bác

1 Likes

Em 9x đời đầu đây, huhuhuhu

3 Likes