IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

Đầy tiền rồi, đủ để triển khai các dự án nên không cần tăng vốn nữa

Theo tuyên bố của IDC thì có thể nói tóm gọn lại ba chữ “t đầy tiền” :smiley:

2 Likes

Rất đàng hoàng và chuẩn chỉ. Nhiều bố in giấy lấy tiền loạn xạ, đổ giấy lên đầu cổ đông. IDC xứng đáng để nắm 5-10 năm.

Tối qua em nằm mơ trả cổ tức theo kiểu tức cổ. Nay nghe tin này đỡ sợ rồi

cam ơn bạn rat nhiêu

Nhà có nhiều tiền, tự cân đối được vốn nên không thực hiện phương án phát hành cổ phiếu để tăng vốn điều lệ luôn :grin:

1 Likes

Kinh thặc :star_struck::star_struck::star_struck: all in e này chuẩn của nó

đang đến đoạn quỹ tiền mặt của công ty còn 1500 tỷ tiền mặt/ vốn 3000 tỷ . kinh dị

2 Likes

không cần pha loãng , kkk

2 Likes

mong chờ co tiên co tuc dê gôm mua thêm quá

1 Likes

Mình nghĩ các anh chị em IDCer từ giờ không cần quan tâm chim lợn hay tin này tin kia nữa. Cái các bác cần quan tâm là cách IDC thực hiện kế hoạch 5 năm tới thôi :smiley:
205

12 Likes

Nên thế

cụ chụp trong tài liệu đúng không kkk

Bác Trung nói: Kết quả QI đạt 25% kế hoạch năm :crazy_face:

2 Likes

Quan trọng là giá thuê đât tăng 20% nữa bác :grin: Việc chuyển sàn thì còn chờ HSX sáp nhập với HNX, tiêu chuẩn thì đủ rồi nhưng giờ quan trọng chờ chính sách của UBCK thôi :smiley:

4 Likes

Doanh nghiệp tăng trưởng mạnh thì cứ thế mà nắm, Ko rụng cổ nào. Nghe bọn chim lợn nhiều rối hết thì thiệt.

Cuối cùng thì giá cả cũng hội tụ với giá trị thôi các bác, kệ bọn chim lợn đi và cứ yên tâm mà nắm thôi. Trước ĐHCĐ năm nay thì em tính cầm IDC đến cuối năm nay rồi bán, nhưng giờ thì thay đổi kế hoạch rồi :grin:

3 Likes

Chia tiền ra mua ở các thời điểm khác nhau, đặc biệt là những nhịp giảm, thay vì múc 1 phát ăn ngay :smiley:

Q 1 đạt 25% KH cả năm, TC mạnh k cần phát hành tăng vốn, Mrs Mai vào HĐQT vì có KN phát triển hệ sinh thái nhà ở quanh khu CN…quá chuẩn

3 Likes

Đùa chứ nay tím chốt đại hội có phải vui như tết ko :joy::joy:

1 Likes