IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

Mà con đấy nom cũng ngon phết

Tôi tóm lại thế này: Tình hình vờ ni chưa ổn đâu. Nhưng IDC nói riêng là con hiện tại đang trong vùng giá rất thấp và cũng quá bán rồi. Ông nào còn hàng thì cứ yên tâm giữ. Chắc chắn nó sẽ có điều chỉnh theo độ xụi của vờ ni nhưng tôi nghĩ không đáng kể, vì hiện giờ nội tại nó đã ổn rồi, đợi lãnh đạo ra tin mua vào để có tỷ lệ sở hữu cá nhân là ngon.

8 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl: đọc từ trên xuống k vô được câu nào mỗi câu này =)))))
Cò chứng tắt app lặn rồi chờ quay xe lại vào gáy bắt trúng đáy

Còn mấy thằng bắt đáy được theo lời khuyên của cò chứng như thằng ranh con @Cuongdn1996 thì bán mẹ đi, vì chúng mày lướt T đéo nổi đâu!

Quá bán nhưng cũng phải chịu thua tình trạng “bán quá” thôi :grin: :grin:

1 Likes

Chắc ko mua thêm vào đâu bác. Chị Mai được chủ tịch SSG cử sang làm chủ tịt IDC thì chị cần gì mua thêm trừ khi chị thấy có lợi gì. Còn bản chất là IDC có lợi thì SSG có lợi, chị Mai có ít lợi

Cứ hi vọng cho điều tốt đẹp sẽ đến dù biết rõ phía trước là giông bão đang chờ ta!

2 Likes

Người giàu họ nghĩ khác bác ơi!

2 Likes

Thank kiu ông ít ra còn có xíu oxi để thở chứ ngáp ngáp rồi

Thôi! Nghỉ! Đi massage bấm huyệt cho mệt tí nào!

https://f247.com/news/8705411

Anh Thọ về gelex rồi nhé

2 Likes

Nền kinh tế đi lên, mà chứng khoán cắm đầu thì cũng lạ, à mà thôi nói làm gì cụ nhỉ. Tóm lại là đel bán
Hài vãi!

Thật ra có nhiều luồng tin không “chính thống” nằm ngoài “biên” là nguyên nhân góp phần gây hoang mang những ngày vừa qua.

2 Likes

SAM ntn mà tụt thế nhỉ. Đứa e nó mua mà thấy sàn liên tục?

Phông zũ bỉu

1 Likes

ơ bác còn chửi ko? cho em phụ họa với nào, con SAM ghẻ

Phi nó nói rồi đấy bác. Cứ hàng mấy con cò chứng nó Pr là phải né ra

Mà con bé đấy cũng khổ. Nghe thằng sếp “tích sản”, tích ko thấy đâu, tiêu mie 50% NAV

ơ kìa, nay xanh rồi à

Đel bán đel bán đel bán

1 Likes