IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

em tin

Thường người mới hay tạo ra kết quả tốt đẹp hơn. Người ta gọi là khẳng định vị thế.

phần 6 ngàn tỷ doanh thu chờ là của để dành , Quê chưa cần tính đến phần đó :slightly_smiling_face:

3 Likes

IDC hôm nay tăng được hơn 2% trong bối cảnh thị trường này thì chứng tỏ IDC đã có lực cầu mạnh hơn thị trường chung rồi. Về chart thì vùng này cũng là vùng đáy rồi. Chắc là sẽ quay đầu tăng lại từ đây.

2 Likes

Vùng giá này có thể tự tin All in dc rồi các bác nhỉ? Thơm quá dồi

Em nghĩ chắc là đợi SSG về sẽ book dần dần để tạo bàn đạp, niềm tin cho cổ đông.

Chắc tầm 600-700 bác nhỉ :grinning_face_with_smiling_eyes:

Tôi ngủ quên từ hồi 12 rưỡi đến giờ. Có chuyện gì hot mà các ông nháo nhào lên cả thế?

DN như cỗ máy kiếm tiền thế này mà nhiều người mua 7x, 8x rồi bán bỏ đi ở giá 6x :frowning: …tư duy không thay đổi thì sao thắng được thị trường…

3 Likes

Idc lực mua mạnh atc. Khẳng định đáy đẹp. Lơii nhuận khủng mà bán tháo thì ko thể tha thứ.

1 Likes

Là đel có ai hô “đel bán” nữa :slight_smile:

Idc bơm tin tốt rồi. Các cụ đừng bán nữa. Nn mua hết đấy. Đừng bán, đừng, đừng… cắt thịt bán nữa

Vùng này mà thằng nào còn bán nữa thì cứ kệ con moẹ nhà nó thôi. Loại đầu đất thì xứng đáng âm tài khoản, các ông cứ để mặc cho chúng nó ngu đi!

8 Likes

okkkk ông

Tôi thiết nghĩ thời gian sắp tới chúng ta không cần phải vào pic sinh hoạt nữa, cứ để nó chìm thôi. Đợi 90 thì vào lại. Trong thời gian đó các ông hãy cùng tôi đi các pic khác để động viên tinh thần chứng sĩ ngoài đảo xa, đồng thời cũng tiện tay truyền bá tư tưởng chống cò chứng, làm việc ý nghĩa cho đời!

15 Likes

Nay chơi quá liều hả Phi :frowning:

1 Likes

Căng quá nhờ…vừa cutloss xong sang tuần ko lẽ lại đua lệnh :((…

1 Likes

bác ơi bác cuu chúng cháu

bán là bán thế đéo nào, t nghèo nhưng ngày nào xuống là t làm 1 ít

Luôn tin tưởng bác Quê, bác luôn đúng với bà con từ ngày mở topic và rất chân thành

Không vào giờ nói quá mà chỉ nói những gì đúng và thật sự biết

7 Likes