IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

lệnh to nó táng như thế đéo sàn là mừng rồi ông à! chờ thôi!

1 Likes

6/5 nhé, nghỉ lễ cứ ăn chơi nghỉ ngơi thoái mái đi

1 Likes

Này này! Em đừng có tận dụng cái sự đáng yêu của em mà quấy nhiễu tâm cang đã trơ gan cùng tuế nguyệt của cổ đông chiến lược IDC bọn anh nhé! Em hỏi nhiều thế rồi bọn anh cứ nhớ em rồi chờ em hỏi hằng ngày thì làm ăn thế nào được nữa!

3 Likes

nói chung hết tuần mới rõ dc, thôi t6 kéo lên tí để nó xanh tí nghỉ lễ cho vui vẻ

1 Likes

chờ đi ông, bình tĩnh chờ, cơ hội cho ông múc thêm đấy.

:(( các cổ kia xanh hết mà idc xuống tự dưng thấy nản ghê, all tất cả vào rồi :((( biết là công ty tốt nhưng cổ cứ xuống ntn buồn thật sự ấy

thằng bán thì còn hàng nó cứ bán, trả nhẽ nó bán mãi ko hết

1 Likes

Buồn quá chiều nghỉ làm luôn :(((

Ôi vào điểm danh nhà mới cái ạ, giờ em mới biết có nhà mới :))

Em ở Sài gòn thì qua đảo kim cương chơi với anh không? Anh còn chai rượu mạnh được tặng lâu rồi còn chờ tri kỷ cùng uống thôi!

1 Likes

A cho e động lực để tin là nó sẽ lên dc ko :sob: tủi thân ghê

Em đã chơi bộ môn có biên độ lên xuống thì chẳng có gì là chắc chắn đâu,ở đây hầu hết toàn anh em kẹp hàng 6x 7x,đến giá này rồi thì cứ bình tĩnh kể cả lăn về 4x chờ đợi dài hạn về cuối năm xem sao?

1 Likes

Thôi cố cày để mua tiếp a nhở

Bác Trương Phi để ảnh râu ria đi, nhìn chả quen gì cả. Mà tsb nhìn bảng cứ tím xanh :roll_eyes: :roll_eyes, mình thì đỏ choét… than thở vch :pensive:

1 Likes

Em mang chai dầu ăn qua nhé.

1 Likes

Mua tiếp thì theo anh đợi quan sát 1-2 phiên tới để tìm vùng giá cân bằng đã em.Thị trường tầm này trừ đầu tư dài hạn chứ còn đánh lướt thì ko hề ổn. Thứ 6 hàng T3 về lại flash sale :blush:

1 Likes

Thằng Phi nó cụt tận bẹn rồi lên xuống gì nữa em…

2 Likes

E mua trung bình giá thôi e ko lướt con này

1 Likes

1 Likes

thôi thì cứ qua anh đi! biết đâu sau khi nhâm nhi vài ly anh sẽ nghĩ ra được cách gì đấy bù đắp cho cái phần lỗ của em! Tầng 9 view bao đẹp!

2 Likes