IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

Nói chung anh em ở trong thời kì “chuyển giao quyền lực” thì giá cổ phiếu sẽ không phản ánh rõ nét nội tại công ty đâu, nhưng sắp tới mọi thứ sẽ đâu vào đấy cả thôi. Chỉ mong chị Mai xử lý xong các tàn dư của thế hệ trước để lại thật nhanh, còn lại thì thời gian sẽ trả lời!

5 Likes

Chị Mai chủ tịch máu lắm, làm việc nổi tiếng 18 tiếng 1 ngày mà :wink:, cộng với chị Phương suốt ngày lặn lội săn quỹ đất mới nữa thì cặp đôi này sẽ biến tổng IDC lên tầm cao mới sớm thôi bác :slightly_smiling_face:

18 Likes

@TruongTamGia chết dở, chị ý làm việc 18h chăm thế này thì time đâu mà vô nghe thấu được tiếng than khóc của tụi m hả Phi A3 ơi.

:joy: :joy:

của cả t nữa =))

IDC chiếm 90% NAV của em rồi, mong thời gian tới mọi thứ thuận lợi :grin:

1 Likes

Quê hơn Bác 10% đấy :slightly_smiling_face: :smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes

Em để 10% còn lại để mua-bán cho vui bác NQ ạ, ngồi không chẳng có việc gì để làm :grin:

1 Likes

Sau đợt vnindex sụt giảm vừa rồi, tất nhiên cổ bluchip cũng bị ảnh hưởng chung nhưng sau tất cả chúng ta thấy rằng cuối cùng chỉ 1 thứ duy nhất ở lại với cổ đông chúng ta là Doanh nghiệp đang làm gì cho cổ đông.

những DN bơm thổi, giấy lộn về mặt ngắn hạn đang làm ảnh hưởng đến thị trường chung và liên lụy đến các Dn tốt… và sau đợt thanh lọc này của chính phủ chắc chắn chúng sẽ khó có thể tồn tại được trên sàn niêm yết, dần dần TTCK sẽ trở về kênh huy động vốn đúng nghĩa với những DN làm ăn thật.

niềm tin của chúng ta vào những người quản trị DN đang ngày đêm nghĩ cách để doanh nghiệp có thể lãi hàng ngàn tỷ 1 năm cho chúng ta , tăng trưởng ấn tượng cho chúng ta mới là thứ Q quý nhất ở 1 doanh nghiệp

những giá trị cốt lõi đó sớm muộn cũng về đúng bản chất

21 Likes

nay bác Q đang quá chén ah? =))

1 Likes

Cám ơn thông tin của bác, a e ko margin quá nhiều cứ hold sẽ có quả ngọt, đánh với bác chắc ae ăn xổi k chịu đc :wink:

Thèng ter biến về bên kia đi…phá đám vãi…

2 Likes

Hôm nay cổ đông IDC cùng nhau đón chờ những tin vui trên sàn ck thời gian tới nào.

1 Likes

okk ông

Mày tự sóc rồi tự hốc luôn à?

ông lekien kia là ai tôi có biết đâu

hình ảnh

Hôm nay IDC đi ngược à

Doanh nghiệp tăng trưởng, làm ăn tốt sau mỗi đợt chỉnh sẽ tăng 1 lối đi. Vùng trũng sẽ hút dòng tiền và đẩy giá cổ phiếu lên mạnh

1000 tỷ lợi nhuận chưa phân phối, đúng là khủng