IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

Rồi rồi, bán hết rồi, về mệnh mua lại, lải nhải cái nồi!

1 Likes

rồi ok tml

1 Likes

Rồi rồi, tao bán hết rồi. Tao cũng hô hào anh em trong đây bán hết rồi. Đang chủ yếu vào chủ đề chịch, yếu sinh lý, trĩ các kiểu. Mài dùng thuốc thì ib tao nhé

2 Likes

Nghỉ ngơi đi tụi mài, cuối tuần rồi. Cãi j hoài ko chán ah. :joy:

2 Likes

Bán đi để thay máu, kiểu gì cũng phải đánh lên để cân với tài sản, 30% tiền tươi, 10% cổ phiếu , 40% còn gì nữa, gửi tiền ngân hàng lạm phát tăng, giá đô lên , năm nay gửi cân thịt bò vài năm sau mua bó rau muống, cất cổ phiếu lúc này an toàn hơn giữ tiền, giá trị sẽ tăng , tiền in được công ty in ra được ko

3 Likes

Quê mới đọc cái này

https://f247.com/news/cafefc5bf80276b6f4b61b41e360fe5f56ca9

Khu công nghiệp VSIP chuẩn bị IPO khả năng giá đấu rất cao

Vốn chủ của VSIP tầm 12000 tỷ đặt kế hoạch lãi 1800 tỷ
trong khi IDC đặt kế hoạch lãi 2700 tỷ

CHo nên thế mới nói giá trị cổ phiếu không còn được quan tâm trong thị trường hiện nay

15 Likes

Động đất thì nhà ngói cũng như villa, sập tất bác ạ.

2 Likes

Bên cafeland có bài 19 dự án tại Tân An. Idico có 2 dự án nhà ở tổng là 112,3 ha. Đã duyệt 1/500 và 1/2000.
Đây phải 2cty con của idc ko anh Quê.

2 Likes

IDICO Long An có dự án khu dân cư ở Tân An bác nhé. IDC nắm 51% vốn điều lệ.

4 Likes

Với giá hiện tại, mức trả cổ tức năm 2022, 3k tiền tươi, 10% cổ phiếu, xem trên tam sàn có Em nào cao hơn, ngân hàng nào trả lãi lớn hơn ko, 80 cố mua cho kỳ được, giá bây giờ toán tống bán tháo, doanh thu, lợi nhuận tăng, đất đai, tài sản lớn, tiền mặt dương, bị vướng bẫy gia rồi, hi hi

2 Likes

Bác ơi idc trả cô tức 600đ 1 cp thôi chứ ạ

Đấy là trả phần còn lại năm 2021, năm nay chưa trả chắc cuối năm

1 Likes

Mấy ông lãnh đạo idc toàn ém tin tốt

2 Likes

Mai đỏ xanh nhẹ mua cất tủ, mua giá này gấp 2 lần gửi ngân hàng rồi, ko tính tới lạm phát và cổ phiếu tăng trở lại,

4 Likes

Vậy mà cổ phiếu thì cứ xuống giá :(((

1 Likes

Vì mọi người chơi theo bầy đàn mà, tốt xấu bán hết, Bây giờ phản chọn con nào tốt thì mua, xấu ko trả cổ tức bằng tiền tươi, vượt qua lãi ngân hàng thì mua, kế hoạch tương lại tốt,

em đồng quan điểm tuấn mượt đánh bố láo

Mua 80k bây giờ thì hoảng thật, còn bây giờ mua thì ko ngại gì nữa, idc nhiều công ty CK định giá trên 100 k , mua bây giờ ăn cổ tức vài năm là hoà vốn, mặc vni xuống, xuống rồi buộc phải đánh lên

giờ này ông vẫn còn mượt với cả xù cái gì nữa thế ???

3 Likes