IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

vài hôm nữa họp không có chủ tịt à anh em , căng rồi nha .sáng thứ hai tôi phá hỏng nến của lái ra lệnh trước kê sàn luôn 8h59 xem hết phiên có lên được không

Thôi ôm ăn cổ tức chơi tạm cũng được.

2 Likes

đu đỉnh chứ làm ăn gì đợi bắt đáy 40k

E hiểu ý bác. Liệu động thái này có liên quan j vụ mấy cái tin tung ra kia ko bác

Nghỉ ngơi đi bạn ơi! Đừng no nắng!

Của ông tất, vô mà xúc đi.

Ai có tin gì về chủ tịch mới thì chia sẻ cho ae tham khảo mà giữ CP, thấy tiềm năng LN của DN tốt mà CP cứ giảm giá hoài cũng nản (mình đu vùng 81). Khi tin đồn về TM thì IDC cũng giảm hơn 20%, nay tin chủ tịch từ chức cũng giảm gần sàn, cổ đông cũng mệt mỏi rồi.

Thứ 2 mà đánh CE thì cũng gom được 1 KL lớn giá rẻ nhỉ? Có 1 tin chưa được kiểm chứng là đang làm deal bán cho Quỹ ngoại giá trên 80. Ngày xưa ôm VCI giá 40 thi trường xấu lúc khoảng tháng 3 2020 nó về 17 luôn lúc đó mình vẫn đặt target 70, vẫn tin tưởng DN và BOD nên k bán đóng TK lun, sau vài lần chia chác TM và CP 1:1 VCI về trên 70 mình bán. VCI thì mình rất hiểu rõ ban Giám Đốc, riêng IDC thì mình lại k hiểu nhiều như VCI nhưng có tìm hiểu, phân tích cũng rất kỳ vọng DN sẽ tăng trưởng nên với mức giá 60 mình nhất quyết k bán để hưởng cổ tức luôn. Chúc các Bác cuối tuần vui vẻ. Tin bán quỹ ngoại thì theo suy nghĩ của mình muốn đạt KH 5 năm như BOD đưa ra thì phải cần nguồn tiền lớn, vì thế khả năng này cũng có thể xảy ra.

6 Likes

Bác nói chuẩn đấy giá tui nghe bảo cũng gần 90 mà đang trong giai đoạn DD

Pic mới của bác nhà quê ạ, hi vọng sang pic mới đổi vận cho e nó

Cám ơn bác Nhà Quê đã chia sẽ thông tin.

Theo luật nhân quả thì người chia sẽ thông tin chính xác và thiện chí như bác Nha_Que sẽ có thành công lớn. Còn những kẻ chỉ biết phá đám thì sẽ bị nghiệp quật.

5 Likes

Chào buổi sáng tất cả anh chị em. Cảm ơn bác Quê đã xây nhà mới, hy vọng sáng lên trong tuần tơid

Lãnh đạo phải gắn với phần vốn tham gia. Còn đây chỉ là lãnh đạo bù nhìn, người cũ chỉ ở lại trong thời gian quá độ, khi SSG từng bước thiết lập quyền kiểm soát thì họ phải đi thôi, có gì là lạ?

1 Likes

TGĐ SSG nhé các bác…bác Quê nhạy tin quá :slight_smile:

6 Likes

Từ giờ trở đi mới chính thức trở thành cuộc chơi của riêng SSG. Lúc trước còn dây mơ rễ má với “anh kia” làm ảnh hưởng quá, mong rằng sau này báo chí phải tìm hiểu cho thật kỹ chứ đừng có gộp chung vào HST nữa.

3 Likes

bác quê bơm oxy cho ae dài hạn à, thị trường nay biến động quá

Mong là sang tuần sẽ dừng rơi. Em ở ga 70 và vẫn chờ cơ hôi về bờ.

70 vẫn còn ngon chán, trên này khối bác 80

1 Likes

Không chim lợn nữa hả bạn :joy: