IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

à là những người nhiều tiền thấy giá rẻ họ mua thôi bạn

2 Likes

Quả ATC này được, sắp chốt ngày 10% phải oánh lên để gom hàng

1 Likes

Mai lại xanh bát ngát, Tuần sau có cp thưởng roài, xong cuối năm chia tiếp xeng, thế mà bán loạn cả lên

2 Likes

sao yeu quá,quá trời mã tím,lúc giảm cũng 7% bằng người ta sàn,lái IDC chơi xấu thế

Đừng bán nữa, ngon thế mà vgc vượt mặt roai, 10% cp thưởng, 4 k tiền mặt thế mà ko mua, năm ngoài có 3k thi nhau mua tận 90, chịu

1 Likes

cp rẻ tự khắc lên thôi, nhìn dòng bank , ck , xay dung, bds trần tím hết rồi đó, vì giá quá rẻ rồi!

Nghe đứa bạn nói ban lãnh đạo mới khá tốt và minh bạch. Hy vọng là đúng.

chia tiền ctuc cho cđ là câu trả lời rồi bạn, cp minh bach là cp có lợi nhuận to và tăng trưởng hàng năm nhé!

Giá 60k đối với Em nó là giá hời, bây giờ mới có 48, với cổ tức như thế này cầm vài năm là thu hết gốc

Còn 40% tiền 10% cổ , kệ mẹ nó . Dn trên sàn có đứa nào trả cổ tức hàng năm khủng vậy đâu

1 Likes

Đâu ra lắm thế. Tổng 40%: 30 tiền + 10 cổ

4 Likes

Là nếu tính 40% dự kiến 2022 thì đúng đó con đường. 10% cổ sắp nhận, 40% tức cổ 2022 theo dự kiến/kế hoạch

4 Likes

trend bdskcn là trend dài 2-3 năm nữa , xu hướng chuyển dịch là rõ ràng rồi!

Tuần sau chốt 10% cổ của năm 2021, năm 2022 40% (30% xiền và 10% cổ) chắc trả dần thôi.

2 Likes

Tăng trưởng kép hằng năm to tổ bố :slight_smile:

5 Likes

Thế mà giá ko bằng VGC thế mới đau, trước giờ cao hơn mấy chục % bây giờ theo đuôi, chắc sang tuần lại vượt vgc thoai, cổ tức gấp đôi,

Hi vọng ban lãnh đạo tiếp tục làm thế cho cổ đông yên tâm gắn bó lâu dài ko cần lướt lát. VGC nó cổ phiếu cô đặc nên tăng tốt hơn. Thực tế mình thấy 2 công ty tốt như nhau. Hy vọng quý quý 3 và quý 4 là giai đoạn bùng nổ lợi nhuận của IDC.

1 Likes

mẹ ông khoa vân chưa từ bỏ idc à

Chắc còn giữ dài hạn, tam sàn có Em nào chia cổ tức tiền và cổ phiếu như Em nó đâu, tăng trưởng liên tục trong 3 năm tới

2 Likes

Gần hết quý mà chưa thấy bác Quê dự kqq2 nhỉ