IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

Thâm thuý quá :slight_smile: thế thôi chứ bọn đầu đất ở trên vẫn nghĩ là chủi ai thôi, ko phải chửi nó kkk

Mua chứng khoán mà cứ đọc thông tin j ý nhỉ :sweat_smile:

1 Likes

Nghe bác Quê và mọi người hay nhắc anh Trung, chị Phương SSG mà tìm mãi không ra thông tin, bác chia sẻ thêm giúp ạh?

Chào mừng nhà mới của IDCer, cảm ơn bác Quê

Có cả folder thông tin IDC đây Bác, Bác thông cảm ngày nào cũng số má nên nó cứ lẫn lộn thôi nhưng nếu Bác nào mà đọc cafef thì k có vụ hồi tố nên họ hiểu nhầm là bt Bác ạ.

giờ cafef mới đăng tin

Tổng giám đốc Tập đoàn SSG ứng cử Thành viên HĐQT tại Idico (IDC), năm 2022 đặt kế hoạch lãi tăng 88% (cafef.vn)

1 Likes

Tin ra liên tục. Tiếc cho các bác bán tháo vì không tìm hiểu về doanh nghiệp cũng như tìm nguồn tin đáng tin cậy để đọc.:cry:

Như vậy tỉ lệ ssg và bách việt tính sơ sơ cũng nắm giữ 80% rồi. Thì lượng hàng trôi nổi chỉ có 60tr cổ. Quá cô đặc các Bác nhỉ

1 Likes

Chỉ thấy hàng ở đâu mang ra bán kinh quá.

IDC doanh nghiệp ngày càng ngon,

Kê dưới rồi tự tán xuống thôi, ai yếu tim thì tán theo.KK

1 Likes

Có người bán mà có người mua là vẫn còn sống, mà còn sống là còn gỡ nha bác. Mất thanh khoản trắng bên mua mới là đi viện.

Ngày mai dự kiến sẽ ra sao bác Quê ơi
Nên mua vào nữa k Bác

Thiên thời…chính phủ bảo vệ ngành BĐS KCN…

1 Likes

Mai tinh thần là đỏ sớm sẽ có hồi, nếu xanh nhẹ coi chừng bị đạp tiếp vào cuối phiên

1 Likes

đạp muốn tắt thở luôn

Nay lại có “thành viên gạo cội” vào động viên. Anh em nào ôm lâu là hiểu vấn đề rồi hen! Chuẩn bị tinh thần đê!

1 Likes

cổ tốt. Tin vào giá trị doanh nghiệp nên càng xuống lại có cơ hội gom thêm. Đạp nữa đi

IDC về 55 các b cũng đừng buồn. Chỉnh là cơ hội