IDC - tổng Idico - chính thức về SSG group ....kỷ nguyên mới bắt đầu

Các kế hoạch lợi nhuận như bác Q đã chia sẻ thì giá này vẫn còn rất rẻ

1 Likes

Thực ra NTC dễ đánh lên cả theo nghĩa lái lợn lẫn giá trị vì nó có mấy cổ đâu, Chứ IDC thì số cổ lưu hành nhiều rũ cho được nhỏ lẻ và cần tt thuận lợi nữa

1 Likes

Oh vẫn đang ép hả, vẫn chưa vượt qua 64, để chào xuân 70, ngày ấy gần thôi

Lúc sớm có tay to nào dọa đặt cả triệu cổ giờ rút hahaha

Đợt đấy pic coco hot vãi, bao nhiêu anh em trên này lên tàu cùng

Tôi khẳng định IDC tốt nhất dòng bds KCN! Anh em cứ DN tốt nhất mà chiến. Khủng long này đang ở HNX chưa ai để ý mấy. Nó mà chuyển sàn sang HSX như DGC thì tương lai thành siêu cổ là rất cao.

1 Likes

Năm nay eps của IDC có khi còn cao hơn DGC đấy vì DGC mới tăng vốn
Trong khi giá thấp hơn nhiều

1 Likes

Nhìn lái kê lệnh hay quá ae à :grin:
image

Thực ra nhìn giá cũng hơi khó, vì số lượng cổ mỗi DN là khác nhau. Có lẽ nên quan sát vốn hóa sẽ cho ra cái nhìn chính xác và khách quan hơn. Với quy mô DN thì có lẽ IDC ăn đứt DGC ấy chứ. Mà vấn đề triển vọng tương lai IDC là quá rõ ràng r, với game nâng hạng thì bds KCN sẽ cực kỳ hút tiền khi các DN nc ngoài đổ bộ đầu tư vào VN. Chưa kể giá thuê đất KCN tăng hằng năm. Case này ngon choét!

1 Likes

Chuẩn cmnr bác ơi, khi FDI đổ 15 tỷ USD vào Việt Nam thì cơ hội cực lớn cho Bđs KCN phát triển

1 Likes

Đang kiểu mèo rình chuột đấy , gom một phát là bay ngay thôi, kệ Ai Bán Mua mặc giá này quá rẻ so với nội lực doanh nghiệp

Có biểu hiện của sự gom hàng nhân lúc chỉnh :rofl:

Nay dân T chốt lời hơi quá đà kkk

may quá e cover lại dc ít hàng phọt hôm trc. hihi

nhặt dép giá đỏ sướng quá :3 mai hồi thì lại ối dồi ôi các bác bán hôm nay

giá chặn 62 cho các con giời bán thoải mái kkk

1 Likes

chỉnh là múc, chỉnh là múc :3 ôm đến cuối năm là bánh chưng có thịt ngay thôi hihi

Ai ôm 4x, 5x giờ vẫn ấm bụng, cách đáy một khoảng kha khá và thời gian ngắn thôi nên anh em chưa có tâm lý tiêu cực nhiều

Mai kia lại có gía 58 múc

Múc mõm hay múc thật ủn hộ cái nhé, rất mong kk

1 Likes