IDI - Cá tra ra biển lớn thành cá mập

1 Likes

Mai tăng trần tiếp thì có nghĩa lên 15,x rồi mới chỉnh. Idi thấy ngon nhất dòng thủy sản, mấy năm k tăng. Dòng tiền mạnh. Penny duy nhất chưa tăng😀

1 Likes

Đó là cách hạch toán thôi bác ạ. Vì đầu vào của nó chủ yếu là từ bà mẹ Asm

1 Likes

Các bác có thấy dòng tiền lớn vào IDI k, quả này phải lên 2x mới đã cho dòng tiền này, sắp ra tin tốt liên tục rồi đấy

2 Likes

Thời điểm hiện tại k nên nhìn vào quá khứ, core chính HĐKD của IDI, hãy quan tâm đến DÒNG TIỀN, DÒNG TIỀN VÀ DÒNG TIỀN. LN lỗ có dòng tiền vào thì giá CP vẫn tăng mạnh, hãy nhìn VOS là 1 ví dụ, đến lúc tin tốt ra tiếp theo thì chỉ có bay bay và bay tiếp thôi

2 Likes

hô hào nhiều mệt quá các bác ạ, bác nào có hàng, ngồi nguyên vị trí, nhịp này chạy 2x sốc lắm đấy, ngơ ngác ngẩn ngơ và GIÁ NHƯ LIỀU 1 TÝ =))

1 Likes

klaij k ai quan tâm em nó ah, dòng tiền mạnh thế mà k ai quan tâm, phí quá, giá điều chỉnh trong phiên, dự cuối phiên là tím

1 Likes

Theo phân tích và tính toán thì IDI canh vùng 12.x-14.x có chỉnh kha khá về 10.x-11.x thu gom tích lũy cho giai đoạn tăng tiếp theo lên 16.x-18.x

5 Likes

Dòng tiền mạnh mới bắt đầu được 1 đoạn. Hiện dòng tiền lớn vẫn đang vào nên sóng của idi vẫn sẽ tiếp tục tăng mạnh, nhịp chỉnh có thể có có thể k, có thể chinh trong phiên, còn trong tháng 11 thì xác định bung mạnh với dòng tiền lớn

2 Likes

E sẽ đòi đủ cổ tức 3 năm của IDI

1 Likes

hnay có nhiều bác chốt nhưng lực cầu vẫn rất tốt, mai ta lại dự đoán em nó trần, kho chỉnh phết nhỉ, nhiều bác vẫn đang ngồi ngóng để lên tàu

2 Likes

Siêu penny hưởng lợi từ sóng ngành cá, từ a Thuấn, đã tích lũy quá lâu rồi, lực cầu bắt ở phía dưới thấy nhiều. Lực mua chủ động cao. Càng sợ càng phải hold, giờ chỉ nhìn vào DÒNG TIỀN, DÒNG TIỀN VÀ DÒNG TIỀN, Dòng tiền rút mới bán, giờ t chỉ thấy dòng tiên mới chảy mạnh vào, nên vẫn múc, húc được

2 Likes

Các bác chốt lời đi để em nó chạy tiếp nhé, chiều trần

1 Likes

Nói chung cũng phải có nghỉ ngơi tích lũy thì mới bền được, các bác cứ muốn nó phi thẳng đứng như họ nhà Luis thì khó

1 Likes

anh em cầm IDI sông lên, hiện tại t k nhìn core chính gì của IDI, cái t nhìn là dòng tiền, có nhịp chỉnh nhưng k hề giảm giá, chứng tỏ dòng tiền mạnh cân hết, khỏe, bốc lên 2x nào

2 Likes

Mai tiếp tục trần nhé các bác. Chỉnh xong rồi, 1 phát vọt lên 2x nào. Dòng tiền lớn đánh thì k thể k nhân đôi nhân 3 được. Tích lũy mấy năm rồi. 1 lần lên mạnh cho thiên hạ trầm trồ. Xuất khẩu thủy sản việt nam đang khá ổn. Các em thủy sản đều bốc mạnh. Idi cũng k nằm ngoài được.

2 Likes

Cây vol lớn ở giá 10,5 cho thấy tiền đánh lên rất quyết liệt. Nên k lên 2x thì k phải lái. Ngồi im trên chuyến tàu dài thôi

2 Likes

thuấn nào đấy bác ?

1 Likes

Múc IDI thôi, trần trần trần. Dòng tiền điên đã đến, múc mạnh các bác ơi, 2x trong tầm tay

2 Likes

bác GG xem anh ấy như thế nào nhé, nhiều câu truyện về anh ấy lắm

1 Likes