IDJ: Lập Đỉnh Tháng 5

Thằng này là kiểu cố đấm ăn xôi đó b, 1 mình chống lại thiên thời, ngày ngày thắp hương khấn cho cổ giảm 2 3% để bảo vệ quan điểm đỉnh tháng 5 của nó trong khi chuyện cổ tăng giảm trong biên độ 5-7% r lấy đà tăng tiếp là bthg nhưng nó định nghĩa đấy là ĐỈNH :rofl:

muốn so phải so đúng thời gian lập pic bạn ơi, bạn trình lên giá đóng nhưng lúc lập pic là lập trước giá đóng rất nhiều, giá mã này cũng đến tầm giữa phiên chiều mới bắt đầu rớt sau khi thớt đã đăng, bằng chứng là giá mở phiên chiều vẫn ngay 14.5, hiện nếu nói cao hơn cũng cao hơn tầm vài trăm đồng chứ 10% cái gì, bài viết cũng nêu rõ là sóng tháng chứ k phải sóng phiên mà đi so đo những dao động vài trăm đồng(cụ thể chưa đến 400 đồng)

7 Likes

bạn chụp lại câu nào tôi nói giảm 2-3% cũng là thớt đó đúng hộ cái, nói chuyện thêm thắc theo phong cách tiểu nhân hả bạn :)))

7 Likes

đỉnh hay đáy nó phụ thuộc vào khung thời gian xét, nhưng các topic của tôi đăng có viết rõ là giảm tầm bao nhiêu % và trong bao lâu cho ai muốn quản trị rủi ro chứ k phải tôi chỉ nói chung chung tạo đỉnh, nếu nói vậy mở khung 1 giờ lên thì ngày nào k có đỉnh hả bạn, xét đỉnh là phải xét khung thời gian thống nhất chứ nói chung chung ví dụ hôm nay khung ngày tạo đỉnh nhưng khung tuần lại k có đỉnh thì sao

7 Likes

thật ra những bạn vào đây tỏ vẻ tự tin vào đà tăng của idj đồng thời chửi tôi thì chứng tỏ các bạn k tự tin lắm đâu, trái ngược lại còn đang rất sợ hãi từ đó mới sinh ra lời lẽ chửi bới. chứ người đang yên tâm và tự tin không ai hành xử kém như vậy hehe

7 Likes

Phán nhăng phán cuội lại cãi chày cãi cối.
IDJ phiên 17/5 giá mở cửa 14.5
Giá đóng cửa 13.8
Giá cao nhất phiên là 14.7

Hiện giá bao nhiêu?

để tôi bổ sung nhé, giá cao nhất phiên là 14.8 theo đúng biểu đồ bạn vừa đăng. k tin nhìn xem. hoặc cho là 14.7 thì chênh lệch với hiện giá chỉ 200 đồng nhé

7 Likes

thế thì từ lúc đăng pic đến giờ lòi đâu ra 10%?? vậy ai mới nói nhăng nói cuội?

7 Likes

ai theo dõi đều biết pic đăng từ gần đầu phiên chiều trước giá đóng nhé

7 Likes

Pic chú lập sau phiên GD giờ còn cãi chày cối à?

bậy, có bằng chứng đăng trong phiên gd lúc chưa giảm nhiều đây nhé

7 Likes

Nếu chủ pic lập ra pic sau phiên giao dịch thì phải lấy giá đóng cửa phiên đó làm chuẩn, tức là giá 13.8, để so với các giá đóng cửa khác.

Còn nếu đã dùng giá cao nhất trong phiên thì phải chọn giá cao nhất từ lúc có pic, mà giá cao nhất đã có trong giai đoạn đó đến nay là 15.3 của ngày 23/5.

Tóm lại sau nửa tháng giá vẫn cao hơn thì đỉnh ở đâu?

bằng chứng đây: sau khi tôi đăng liền có một bạn vào còm chế giễu, lời lẽ rất tự tin cho thấy khi đó chưa giảm đáng kể hơn nữa còn có câu: “hôm nay tôi mua thêm”. câu này rõ ràng cho thấy khi đó vẫn có thể mua bán nên bạn đó mới nói hôm nay mua thêm được, chứ nếu đã đóng bạn đó sẽ nói “ngày mai mua thêm” chứ, với lại nhìn kĩ lời lẽ tự tin này đi các bạn, nếu lúc này đã đóng cửa và idj vừa cho thấy rớt mạnh thì làm sao bạn này tự tin như vậy được phải k?
mà đây còn rõ ràng của 1 anti viết chứ k phải là phe tôi tự viết nhé

9 Likes

Logic chỗ nào?

Tui chỉ để ý cô gái góc phải màn hình của chủ thớt :rofl::rofl:

3 Likes

Tóm lại từ lúc lập pic này đến giờ thì diễn biến giá là tăng, tính theo giá đóng cửa hay giá cao nhất, thì đều là giá đang tăng.

Đỉnh ở mõm chứ đâu bác J

tăng gần 4 trăm đồng thế là tăng à hh

7 Likes

T nguoi … Jean tuyển nó về thổi kèn, gõ mõ đê.