IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

mai các t+ lại nhả hàng thôi, thiếu gì, rũ xong quả này lại phi

Mai xanh nhưng xanh gì thì k pít

Đủ năng hoa sẽ nở. Có nhiều nhà đầu tư chỉ quan tâm tới dn báo cáo từng tháng, quý, năm. Theo sát nó dn tốt tự khắc đi lên 1-2 phiên xanh đỏ cũng k giúp dn tốt lên được…khi nào tôi nhận ra dn không thể tăng trưởng hay có dấu hiệu đi xuống là tôi bán… đầu tư chỉ vậy thôi

1 Likes

dự vẫn còn về vùng 30

Về là cơ hội,

Có gì mà tăng vậy. Ae

Nay tăng trong nghi ngờ bác nhĩ

IDJ bây giờ nó tăng bằng nội lực, dòng tiền đã nhận ra siêu cổ. các dự án, múi né, hải dương, lạng sơn bán hàng tốt tiền về âm ầm. Tạo niềm tin vững chắc cho nhà đầu tư trong việc triển khai thi công Siêu dự án ở Hoà Bình, và Lạng sơn. cầm chắc ăn to. đừng nhảy nhót.

1 Likes

Trải qua thời 8 tháng ai giữ được IDJ xin chức mừng anh em nhé…

1 Likes

kiên nhẫn thì sẽ có thành quả bác nhỉ,e giờ cũng ôm chắc luôn sang năm mới tính.

Nên nhớ trong ck chỉ có 5% time tăng còn 95% giảm và đi ngang

1 Likes

Cảm ơn bác. Hnay e xuống 1/2 cho an toàn. Và cũng đúng kì vọng giá 3X

Chúc mừng bác nhé… cố giữ mua pht

1 Likes

anh em nào muốn tìm mã BDS thì có thể tham khảo VPH, MVC, VRC ôm đến năm sau giá k thua kém idj nhé>>>

1 Likes

Năm sau do tiền bơm diện rộng thêm vào đó vacxin được tiêm đày đủ. Lúc đó tiền sẽ ngấm vào đầu tư công vì thế anh em nên tìm những mã được hưởng lợi nhé… GDP quý 3 âm thì quý 4 chắc chắn phải bơm cực mạnh dòng tiền lạm phát giá tăng, thì phục hồi cũng tăng nhé

Nới lỏng chính sách, giảm lãi suất, sẽ thúc đẩy ttck tăng giai đoạn tới

Đây là cơ hội anh em đừng đi ngược quy luật… phải mất chục năm nữa mới gặp lại chu kỳ như thế này

Còn IDJ cái gì phân tích thì phân tích hết rồi. Giờ rung đùi hưởng thành quả… và tiếp tục đi tìm những viên ngọc mới

Trước tớ nói IDJ có ai tin đâu. Tăng rồi mọi người mới tin đấy chứ. Kk

Ta dại ta tìm nơi vắng vẻ Người khôn người đến chốn lao xao”(*) Xưa nay trèo vống ngã đau Giữ bền gốc đức sợ đâu gãy cành Người khốn bởi hám danh hám lợi Chim sa vì tham miếng tham mồi Giang sơn kia dễ đổi dời Nhân sinh ai dễ nhất thời thoát mê?

2 Likes