IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

Đang lọc ae nhé, cp nào đủ tiêu chí sẽ cho ra, tránh ae mất tiền oan, tiền là mồ hôi xương máu mất 1 ít cũng tiếc

5 Likes

HQC được không bác nhỉ.

Hqc tớ cho là nếu chưa thay đổi cốt lõi kinh doanh thì ko ổn. Cổ đông lớn bỏ đi hết, dn làm nhà ở xh lớn nhưng ko được hỗ trợ vay vốn ưu đãi, biên lợi nhuận mỏng, người mua nhà ko mặn mà vì ko có chính sách hỗ trợ vay mua nhà sau khi gói 30000 tỷ đóng lại. Tìm doanh nghiệp đất nền nhiều ấy

1 Likes

PVL ôm 1-2 năm tới khả năng về đỉnh cũ là 45k

3 Likes

con bác ý bảo là LIG anh ơi

Con LIG trước tớ có soi để nói nội tại sao mà giống IDJ được

Con LIG này trước có độ kẹp giá 9 chắc mua lái luôn rồi nếu định giá thì lig ngon thì về 3x PVL về 4x là chuẩn

1 Likes

Con PVL nay nợ ít khá giống với IDJ với các dự án nghìn tỷ đất sạch việc định giá 4x là ok

1 Likes

Bác nói chuẩn đấy, vừa xem báo cáo phát hành riêng lẻ, không thấy đầu tư bds nhiều lại toàn bán cho cá nhân tỷ lệ dưới 5%. Không phải cổ đông lớn thì nó xả thoải mái

1 Likes

Hàng kiểu này em rất thích.
Nó thay đổi cũng chỉ cần 1 tờ A4 thôi.
có cái điểm trừ là HQC có quá nhiều hàng (gần 500tr cổ). khó bắt nhốt được.

Con UDJ dc không hả các bác

Bác phím con PVL muộn thế, chạy 1 đoạn khá xa rồi

K có phím thấy ae bàn luận thôi

AAV hết game chua các bác

Tờ A4 khó lắm, chuyển từ nhà thương mại sang nhà ở xh thì dễ, chiều ngược lại dễ vào lò. Còn sau khi cổ đông lớn thoái sạch thì cổ trôi quá nhiều, khó mà tăng mạnh

1 Likes

Bác hãy nhìn vào sự Thật. Bóc tách xem HQC có gì nhé. Nhiều năm tích lũy quỹ đất, nên nói nó là đại gia thì ko dám, nhưng vốn liếng khá ổn.
Còn về Tái cấu trúc lại mô hình kinh doanh nó là yếu tố cốt lõi của DN, nó sẽ làm, nhanh hay chậm mà thôi.
Ý kiến cá nhân của em thôi.

IDJ là đỉnh cao r

Sau đại hội cổ đông vừa rồi 1 loạt cổ đông lớn bán ra hết. Nếu ngon thật thì chúc mừng anh em

1 Likes

CĐL Bán lỗ thì lại là cơ hội của người mới bác nhỉ.

IDJ là cổ 10 năm có 1 sau vic, có lẽ trong 1 chu kỳ mới may ra có IDJ thứ 2

3 Likes