IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

Còn idj trước có cao cao thủ tên Hồ Kiền phím rồi đến cao thủ khác ẩn danh tên Trần Thế Hùng phím trên fb a nghĩ chú chắc cũng được phím thôi

Ai phim hay ko ko quan trọng quan trọng hiểu giá trị DN con dân phim toàn mua bán lướt ko chấp

Đhcd năm ngoái anh có gặp chú

1 Likes

Thế nào là đỉnh? thế nào là đáy?

• Đỉnh là vô cực. Vì đỉnh thành công đi liền với tham vọng và ước nguyện của con người nên không có thước đo nào đo được sự vô cực của đỉnh thành công.
  • Vậy thế nào là đáy? Xin hỏi các bạn đang đứng trên mặt của Trái Đất này, các bạn có biết đáy của Trái Đất nằm đâu? và nó sâu bao nhiêu không? Đáy ko được xác định và hoàn toàn không có nơi nào là đáy…nếu bạn cho nơi đây là đáy thì sâu thẳm trong lòng bạn, nơi nào là đáy?
    => Không có đáy chỉ có nơi xuất phát điểm và bắt đầu

OK anh

Còn anh bỏ cả tiền ra mua căn hộ của nó để xem dự án nó thế nào thì chú phải hiểu

2 Likes

Chúc mừng a nhé

1 Likes

Đầu tư DN k chỉ nghe lãnh đạo nói mà phải thực tiễn khảo sát tình hình dự án triển khai ntn

1 Likes

Hồ kiên chỉ theo sau e thôi! Nhưng e nó bán sạch hàng rui

Hồ Kiển giỏi lướt quân tử anh đánh giá cao…còn mua bán tuỳ vào mỗi người

thế giờ ôm idj hay api vậy anh

Phân vân múc cả 2 bạn

bác ở ninh bình ah

Hnoi bác ơi

IDJ sẽ mua lại api …

1 Likes

Api kéo sốc ae cận thận bị úp lén sau lưng đấy

Lệnh thoả thuận của api 12tr7 cổ chia ra làm nhiều phần ẩn danh tính nếu bán sẽ k phải công bố sẽ rất dễ bị bán sau lưng nhé

Còn IDJ cuối năm tăng vốn rồi mua lại IDJ nhỉ kịch bản này anh em nào mong đợi k.!

Qua pic kia thấy anh em bàn về giá của IDJ thôi nhỉ thấy chán

Mua bán quyền mỗi người anh em cứ tham khảo người khác dễ bị lao lúng kk