IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

mình nghĩ chưa tăng đâu…ít nhất đến 2023

Lãi suất tăng thì phải nói rõ tăng đầu vào hay tăng đầu ra. Ngân hàng được nới room thì phải hạ lãi suất đầu ra hỗ trợ dn phục hồi sx. Nói cái gì cũng phải rõ ràng, không được nước đôi

Tăng lãi suất huy động, giảm ls cho vay bù lại được nới room

đợt này tớ thấy CP chưa vội đưa ra gói kích thích?

Còn qua kì họp bất thường tháng 12 này của QH nhấn nút

IDJ nợ có nhiêu đâu. Ngân hàng xếp hàng cho vay

2 Likes

Sau đợt chỉnh rồi họ apec hay idj phải mất thời gian tích lũy.Nđt kẹp trên nhiều lắm, lên ăn xả ngay.Đánh thốc quá nên phải chỉnh rát.

1 Likes

Chiết khấu 30-40% là ngon

Đoạn này idj cũng như đoạn 20 về 15 thôi

2 Likes

Cafe nhé anh em

7 Likes

IDJ đợt này chạy buồn quá Bâc Boy. Cho chút nhânj định cho Group đỡ buồn đi Bác.

tớ thấy idj test ok

1 Likes

Idj bg tích lũy quang 5x thôi, chạy cả quãng rồi, chờ tin pht, năm sau chạy tiếp

1 Likes

Idj tương lai ổn không các bác, chứ em thấy hô gồng lãi rồi bị đạp quá trời. Xin ý kiến các cao nhân với ạ.

Siêu cổ tăng trưởng cầm mà soi từng phiên thế em. Quỹ đất gia tăng lên 2-3000ha rồi đợi pht công bố… cầm IDJ tối kê cao gối ngủ

7 Likes

Chuẩn bị hết quý 4 rồi mà o biết vụ pht của idj và aps xúc tiến ra sao rồi bác nhỉ?

Cũng chưa rõ. Nhưng chắc chắn phải tăng vốn

Có nên sút bớt aps sang IDj o bác để đạt mức 1:1, hiện aps của em nhiều hơn idj?

Ôm thì ôm hẳn nhảy nhót chi. Nếu cần thì mới chuyển không thôi

1 Likes

Bác @Boycodon cho chút nhận định về PVL với ạ, nó đánh cho tan tác chim muông luôn!

Tích luỹ 14-15 em. Chắc mấy room xả lái không đỡ nổi. Nhưng. Vẫn tù mù nên còn ngon

1 Likes