IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

tâm lý cũng thoải mái hơn trước , nhịp này đánh lên 50

1 Likes

ảo đó bác, cái MCDX chỉ là phép tính nội suy giữa Vol và giá, vol to giá tăng thì nó cho là tiền banker vào, tương tự vol to giá giảm thì banker rút, dùng để tham khảo điểm ra vs ai chơi lướt thì được. 1,2 phiên tới sẽ thấy, nếu người mua giá sàn hôm t5 t6 tuần trước ko bán thì nó phi mút chỉ, vol bé tí tẹo vẫn CE, bán mà lực cầu át thì vol to, tăng mạnh thì thuyết phục mấy ông ptkt

1 Likes

AE IDJ lưu ý nhịp hồi chứ chưa về đỉnh đừng mua đuổi. còn hàng thì bán ra đi.

làm gì có tiền lớn nào vào toàn APS API IDJ chơi với nhau rồi đợi NĐT nhỏ lẻ vào là úp chục cái bô lên đầu. @.@! APS thì chơi mảng tự doanh chứ thật ra nội tại DN có cái mẹ gì đâu. APP thì chả có - IDJ API thì phần lớn toàn BĐS chung cư cao tầng. không ăn thua so với sóng BĐS sắp tới. cứ DN đất nền nhiều mà phang.

Sao ko nghĩ tích cực hơn. Tổ chức, cá mập ko suy nghĩ như nhỏ lẻ, nâng lên để xả ăn vài like, vài giá đâu. IDJ thực sự tốt, DN tăng trưởng họ sẽ đồng hành cùng DN dài đấy. Tự tin là như thế.

2 Likes

Từ hôm qua đến nay e soi kĩ lại DN này, nói chung là ưng các bác ạ. Chốt, nằm dài hạn với e nó.

Nay có bác nào đi dư đhcđ ko.có tin gì post cho a e biết với.

Toàn phận nhỏ lẻ có nhiều cổ Api đâu mà đc mời. Hinh như phải 50ng cổ trở lên mới được mời.

2 Likes

cập nhật tình hình cho ae

1 Likes

bác cho em xin link vào nhóm với ạ

cái này nhóm kín dành cho dân kế toán bác ạ :smiley:

Qua cơn bạo bệnh. Chúc cụ idj thọ 100 tuổi :))

1 Likes

100 sau khi phát hành thêm nhé bro, trước khi phát hành sẽ là 1xx, chia xong rồi mới lên 100

2 Likes

Cà phê nhé anh em

8 Likes

em cảm ơn anh ah

Cám ơn Bác mời cafe. Lâu lâu ko thấy Bác cho ae viên ngọc thô nào? Thấy đói thông tin. IDJ thì nghe Bác nắm dài hạn, rung lắc dữ dội cũng chẳng rơi cổ nào. VPH nới mua gia tăng đaqu tuần, cũng cất tủ. Thỉnh thoảng lên đây nc với ae Bác Boy nhé. Bác là chủ nhà mà.

3 Likes

Khi nào sập thì lên, xanh thì thôi

3 Likes

@ Boycodon mấy tháng trước còn là trung thủ nay đã lên thành cao thủ rồi kkk. Nhưng diễn đàn này phải phong là cao thủ ngay khi mở thớt này mới chuẩn

Quỹ đất IDJ công bố lên nghìn ha chưa anh em

4 Likes

Cà phê cuối năm nhé anh em. Năm 2021 chuẩn bị qua đi. Được hay mất trong năm 2021 thì vẫn giữ cho mình lý trí trong đầu tư, tuyệt đối không đưa cảm xúc vào. Chúc anh em sang năm 2022 sẽ đạt được kỳ vọng nhé.

12 Likes