IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

Vừa múc thêm IDJ để đón BCTC quý 4

E tính chờ 2-3 phiên nữa rồi mới quyết mua IDJ

bán cả mớ kìa,cạn gì mà cạn.Họ Apec thua rồi.

Họ apec thua không có nghĩa anh em ôm hết 2022 này không có lãi bác nhé. Chu kỳ bơm tiền thì ai cũng biết rồi. Chỉ cần đạt lãi trong tài khoản em là được còn thắng thua với các công ty khác em không quan tâm :laughing:

1 Likes

Bác Boy hứa IDJ đỏ lên với ae tiếp ô xy mà chưa thấy? Bác Boy ơi nhà Apec dạo này ngược TT quá, chẳng hiểu sao nữa? Mỗi ngày giảm tí, mà.có phải DN ko có lãi đâu.

chiêu rũ hàng của lái đấy…nay phiên Atc có lực cầu đỡ giá , cẩn thận phiên mai các bác nhé kkkkk

1 Likes

họ nhà Apec cùng 1 kiểu đánh các bác để ý kỹ sẽ thấy

1 Likes

Đỡ giá thì là tốt chứ sao Bác? Ko đỡ để rơi tự do mới thấy lo. DN tốt, tăng trưởng mà giá cp cứ giảm liên tục, nói do Thị Trường đã đành, Thị trường đang rất tốt là khác. Ban Lãnh Đạo Apec, A Lăng nên có hành động gì đó cho nhà đầu tư yên tâm vào cổ phiếu nhà Apec

1 Likes

tiện đây nếu Lái có đọc được thì tớ khuyên lái nên vừa phải thôi, già thì đứt giây,mất cả

từ khi mua cổ nhà APEC mình mất nhiều nhưng cũng học được nhiều từ Lái, qua được đoạn này thì không sợ Lái nào trên TT này nữa

2 Likes

Đã mua rồi thì cất tủ. Không nên quan tâm ngắn hạn. Hết kỳ vọng thì bán

6 Likes

Cám ơn Bác Boy. Gia tăng VPH liên tục, ko bân. Dài hạn và chờ. Rất nể Bác ở sự điềm tĩnh, có cái nhìn xa xa trong đầu tư.

Bác Boy ơi, IDJ nâm dài hạn đc ko Bác? DN tốt sao cứ giảm thế nhỉ? Xin Bác lời chia sẻ với. Cám ơn Bác

có niềm tin thì múc thôi

Chuận bị tiền mua phát hành đi, tôi bán bớt cổ phiếu khác để nộp, lái đè kệ nó, nộp xong mới phi

2 Likes

cung giảm dần , bán chán rồi lại đua

3 Likes

Giảm hay tăng gì chưa biết nhưng em vẫn vui vì vẫn thấy tên mấy bác đồng hành với em vài năm. :rofl:

1 Likes

cùng lắm về 3x chứ hả kkkk

Em chỉ xem rsi thôi bác. 3 bữa trước rsi ngày 50 gặp cản nên về 40 là bình thường, em đang đợi vài phiên xem có gãy 35 không? Không gãy là đẹp tích luỹ vài tuần là đâu vào đấy. Gãy thì rsi tuần mà xem thôi :grin:

mình vẫn nhận định đây là phiên test nếu cung cạn thì phi lên 6x

2 Likes