IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

Cứ thảnh thơi như Bác Boy là thích. IDJ còn nhiều tiềm năng phát triển ko Bác? E nói thật đoạn rồi lái đánh rát quá. Nên lo

Idj chắc lại vào vòng mới rồi. Mọi ng tranh thủ lên tau thôu

1 Likes

chưa đâu, mới pht thêm nên còn đánh cho nôn hàng ra

nghỉ Tết thôi! idj lên 70 quay lại sau!!

1 Likes

Idj báo cáo tài chính quý 4/2021 khủng quá

Bác có gửi lên giúp ae coi với. Tks Bác

1 Likes

Cám ơn Bác.

Năn cũ sắp qua, năm mới cũng sắp tới. E xin chúc Bác Boy cùng toàn thể ace.cổ đông IDJ Sức khỏe, Bình an, Hạnh phúc.và.nhiều thành công nhé. Pic hiếm hoi ko chửi bới, ko sân si. Cám ơn Bác chủ Pic đã tạo thật nhiều niềm tin, động lực trong quá trình đầu tư Doanh Nghiệp.

4 Likes

Vậy là năm cũ cũng chuẩn bị trôi qua.
Chúc tất cả anh em một năm mới an khang thịnh vượng, sức khoẻ dồi dào, gặp nhiều may mắn trong năm Nhâm Dần.

9 Likes

Cám ơn Bác Boy. Cám ơn ở tư duy và điềm tĩnh của Bâc. Mong được gắn bó với Bác thời gian dài. Happy New Year!

2 Likes

Đầu xuân năm mới chúc a e đầu tư có thêm nhiều sức khoẻ, tài lộc. Sang năm mới gặp nhiều may mắn, niềm vui nhé.

3 Likes

Chúc bác Boy và anh em cầm idj năm mới nhiều sức khỏe, hạnh phúc và đầu tư chứng khoán thắng lợi

2 Likes

Năm mới mà các a e nắm idj im ắng quá hay mọi người bán hết rồi.

chưa đến lúc gáy hay sao ấy bác

1 Likes

Em nộp tiền mua gia 10k xong rồi hêt pác, giờ ngồi nhịp giò ăn chơi thôi. :laughing:

1 Likes

Em

Em cũng mới nộp tiền mua xong, hôm nay là ngày đẹp để mua cổ đất ^^

2 Likes

Kaka. Cổ phiếu idj là tài sản chống lạm phát rồi,qua em mới đổ đầy bình xăng gần 800k rồi. Ôi xăng lên kinh quá. Ôm tiền mất giá quá.

1 Likes

Chuẩn đấy bác, giờ ôm cổ IDJ là ấm cả năm, chờ ngày hái quả thôi

2 Likes