IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

quan trọng là xu hướng đắt rẻ 5-10 lines cũng không quá ư quan trọng

chú ý CEO DIG IDJ VPH …, đang bước vào sóng III là bộ sóng lớn nhất trong bộ 5 sóng Elliot

1 Likes

Thế bao giờ cậu ra hàng báo nhé. Trên F ba một chín khoe chốt lời kinh kinh qua duydu.

1 Likes

nay xúc 30k giá 32, ko biết t15 có ăn ko nữa

Thực ra muốn lãi đậm, nhân bằng lần thì phải nắm giữ dài hạn các bác ạ. IDJ có ban lãnh đạo tốt, có tầm nhìn, gặp thiên thời, doanh nghiệp đổi mới sáng tạo, biên lợi nhuận gộp liên tục cải thiện (từ 10% lên 35%), vay nợ tài chính ít, dự án gối đầu tỷ đô. Chừng đó lý do cũng đủ để yên tâm kê cao gối ngủ ngon rồi. Quan trọng hơn, vốn hóa 3000 tỷ lên 10,000 tỷ nó dễ hơn so với VHM vốn hóa 348,000 tỷ rồi thì nặng mông lắm.

2 Likes

Cái này thì ủng hộ ý kiến của cậu. Nmai lướt cứ lướt, ai mua mua bán bán tùy duyên. Đi theo Apec năm thứ 2 cũng thấy Apec tử tế, có nghĩ tới cổ đông. Thế là vui rồi

2 Likes

Tin này làm IDJ trần cứng Bất động sản nghỉ dưỡng bất ngờ đón tin vui từ 15/3, liệu giá có tăng bật như lò xo sau 2 năm bị nén?

1 Likes

Nay idj vượt cản, sắp tới giá nào cho e nó đây

2 Likes

tạm thời 39.2

Lực bán mạnh rồi. Mình kì vọng tích lũy tiếp

Tích lũy là tốt! Sợ lên 1 lèo thì ae hết cơ hội

Bác boy lâu rồi ko thấy bác mời cafe a e nữa.:heart_eyes:. idj sắp tới đi như thế nào đó bác.

1 Likes

idj lộ mặt thật chưa vậy? Khủng long bạo chúa 2022 không có định nghĩa cản à

1 Likes

Thấy mấy bác người cũ vẫn còn ở đây là vui rồi kaka

3 Likes

Bác Boy không vào cà fe buổi sáng với anh em, top này không có chym lợn

2 Likes

:slight_smile:

3 Likes

IDJ năm nay sẽ vào sóng lớn nhất đấy anh em. IDJ năm nay có thiên thời rất nhiều cái hay

10 Likes

Bác Boy cho em hỏi có phải nếu IDJ vào sóng 3 là sóng lớn nhất thì theo dõi ở mốc 53 và 62 đúng không ạ. Hôm trước bác bảo em IDJ phải đạt dc 1xx, giá này là sau chia đúng không ạ.
Chúc bác ngày mới tốt lành ạ

1 Likes

Tuyệt vời bác ơi

Thế là xong game pht rồi các bác nhở

1 Likes