IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

Sau 15/3 mở cửa du lịch rồi, NN đã tuyên bố sônga chung với dịch, liệu có cửa sáng cho BDS Nghỉ dưỡng như IDJ ko Bác. Nhìn mấy e BDS khác kk khỏi chạnh lòng.

Căng phết bác ạ. Hôm trước em múc thêm giá 30 tưởng ngon, ai dè đạp về 27​:sob::sob::sob::sob:

Đó là mẫu hình giảm nhấn chìm, tuy nhiên tuần này vẫn chưa kết thúc nên chưa thể kết luận gì được bạn nhé. Có thể ngày mai sẽ rút chân bật lên thì sao? Nếu IDJ chỉnh sâu, sẽ có lực bắt đáy.

Mình cũng là nhà đầu tư. Mình nhìn nhận cổ phiếu dưới góc độ khách quan và thực tế chứ không áp đặt giá phải tăng hay phải giảm cả. Không ai có thể suy đoán được thị trường cả bạn nhé. Bạn phải có kế hoạch hành động tùy thuộc vào hành động giá của cổ phiếu nhé. Nếu bạn đã có kế hoạch nắm giữ trong dài hạn thì bạn ko cần phải quan tâm tới những đợt chỉnh ngắn hạn làm gì cả.

1 Likes

Sợ lạnh toát cả người

Ông Phong này người Apec mà APS luôn :))

Sắp về 24 rồi đấy

Về 24 thì rát quá. Tôi nghĩ trừ khi vni về 1380 thì có khả năng về đến 24-25, còn không thì khó về 24 lắm

Vni đã tạo đỉnh khả năng về 1200 và thấp hơn nữa có thể sẩy ra trong tương lai. Hãy nhìn các TTCK các nước đã đi trc VN rồi đó

Vni đã tạo đáy và từ quý 2 sẽ đi lên. Bác nghĩ sao mà lại bảo vni về 1200, lý do là gì, bác có thể nêu ra o?

Chắc bác Lăng phải tuyển em mới đúng bác nhỉ, em ôm cổ IDJ 2 năm nay, quảng cáo cho công ty quá trời :smiley: Cứ lúc nào anh em sợ hãi là em lại múc thêm :))

chứ ko phải e đang ở bên APS. cùng với cả bạn TÙNG MORGAN gì gì đó à. :))

IDJ quý 2-3 sẽ có sóng cực lớn upsize 50% là quá khiêm tốn cho con hàng ngon này

1 Likes

Em không hiểu lý do gì mà bác đoán thế :slight_smile: Đầu tư không nên đoán :smiley:

a có đầu tư vào e đâu =)).

Mời bác sang post em để hiểu em hơn nhé. Đầu tư giá trị vẫn là chân ái. Biết đâu xem xong bác lại đầu tư vào em :)) SUPER TREND - LIVE vào lệnh thực chiến hàng ngày - #274 bởi Hoang_Phong

Đọc qua pic của bạn. Thấy bạn đồng hành với IDJ nên cũng an lòng. Cám ơn khi đqx phân tích rõ ràng các thông số của IDJ nhé. Trân trọng

1 Likes

Gửi giúp mã UDJ năm 2022 rất nhiều cơ hội .

qua mút vph

IDJ ra bctckt anh em thấy gì đặc biệt không

3 Likes