IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc

Anh em vẫn khoẻ chứ

2 Likes

Chào bác, vẫn hold như cũ. :see_no_evil:

Idj cần phải chỉnh thì mới lên được mạnh

2 Likes

là sao bác, lại vòng về 13 tiếp à

a Lăng k cho idj vài phiên tím như API nhỉ

Anh em khoẻ không.

2 Likes

khi nào idj chạy các cụ? e lúc 18.x lãi 10% k bán giờ lỗ cmnr

Kỳ vọng idj vào rổ vn30 nhé anh em

thật sao

IDJ nền giá hiện tại mới chỉ là chân sóng thần thôi nhé! Tớ mua idj từ 2019 giá 2-3 sau 7x cũng không bán. Vì tương lai idj nó còn khủng hơn thế. 10 năm trước có VIC 10 năm sau có IDJ quan trọng anh em phải đủ niềm tin

2 Likes

Apec đang là hệ sinh thái đi trước cả VIN xứng đáng là hệ sinh thái tốt nhất hiện tại

1 Likes

e có thể hold thêm vì đang lỗ, hihi, nhưng k làm dc như bác rồi, sau đợt hô gồng lãi rồi cả họ chia 3 chia 5 tk thì niemf tin nđt cũng cạn nhiều rồi

Cảm ơn bác boy. Em cũng cầm nó hơn 1 năm rồi, nhịp 7x em cũng ko bán, đợt siết room tín dụng tới giờ hầu như em ko xem giá với chém gió về nó nữa, nó giống như của để dành vậy. Nay thấy bác lên vào chào bác liền :see_no_evil:

Chào bác Boy. E vẫn kiên định như bác khuyến nghị nên chả bán cổ nào. IDJ lên 100 mới xem xét ra hàng🥰. Giờ cứ cất két thôi

Qua dc hose cái đã rùi nói đến vn30 :))

1 Likes

IDJ mới đang chân sóng nhé anh em

3 Likes

Còn chờ gió đông thôi.

Dòng bất động sản yếu quá bác ạ, chắc phải chờ lâu

Cổ ngon thì quan tâm gì ngắn hạn. Xu hướng là tăng thì không cản được.

2 Likes

Chuyên gia đang khuyên ngân hàng nhà nước tăng lãi suất bác ạ vì sức ép tỷ giá và lạm phát tiềm tàng. Tăng lãi suất đồng nghĩa giá cổ phiếu giảm và cả bất động sản giảm, đóng băng. Đi qua mất cơ hội chốt lời đành phải chờ mùa sau không rõ bao lâu nữa