IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

Trước đây IJC ngày nào chả thế sáng đỏ chiều xanh

mình cắt lỗ IJC 20% lâu rồi nhưng vẫn cay con ■■■ này nên để lại theo dõi, phải nói rằng lái IJC khốn nạn hết sức luôn

Có mua lại không cụ.

nói tới cường đô la âm phủ cũng cay, tui mất kha khá vì QCG.

Biết đâu ông giả vờ chửi only để chim lợn IJC về giá thấp cho ông gom. Khó đấy

Nói chung mình nghĩ tầm onlyu9 mà múc 25.x lên 3x ko sút để nó trôi về đây thì nói ch.ó nó nghe. Bài này vẫn dùng hồi giết gà qbs…và vô số cổ phiếu khác :))

Thấy chim lợn nhiều là lúc đáy rồi. Múc mạnh IJC thôi anh em

Khà khà, đố dám mua. Chym lớn nhỏ đều sợ cành cong.

Đã mua. Đã bảo mà sắp xanh rồi

1 Likes

Vẫn giữ quan điểm đây là vùng đáy IJC. Mua bán tùy các bác, muộn thì cuối tháng 5 em nó phi :))

1 Likes

Giải ngân phải lộ trình nhé các cụ. Đừng mong hôm nay bắt được giá đáy là những ngày sau sẽ khổ tâm trí.

e quyết tâm giữ mã này, anhe em follow em để theo dõi

Ijc vùng này ngon rồi. Kể cả hôm dịch hoảng loạn nó cũng nhúng xuống tý rồi bật lên. Đã 4 lần xác nhận rồi. Các bác đừng mơ mua thấp hơn nhé. Chấp nhận mua cao đi

Căng vậy bác :))

2 Likes

Cụ cũng phải thông cảm chứ, giấy nhiều thế kia tiền đâu mà cân hết. Cùng nhau chia lửa thôi.

Có ae nào rớt dép không vậy? Bắt đc 25.6 bán hàng có sẵn thơm nhỉ đánh 1 con cũng có ăn :)))

khi làm cái nghề này cũng rất cần có tâm,

Hôm nay máy anh lái đủ hàng bắt đầu kéo rồi hả bác, sáng múc 200 ủng hộ mấy anh :))

1 Likes

Mình xưa nay độc lập tác chiến. Chả ngán ai nên nghĩ sao thấy sao nói thế. Ko dìm hàng, ko nịnh nọt vớ vẩn. Hehe

các bác mua ít thì không sao, chứ mua nhiều mà gặp mấy pha này cũng dễ đi lắm

1 Likes