IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

Múc 25.6 ngon rồi lên 27 bán t0 cũng dc tiền ăn cả tháng :)))

=)))) Tăng lên nó phải giảm tí vì lũ T+ nó chốt lời xong rồi thì áp lực cho chúng nó bán sạch sẽ rồi lại ôm vào đánh lên thôi.

3 Likes

Sao em đặt lệnh 25.6 ko khớp nhỉ . Buồn

đọc các topic của Only mình thấy bạn này rất đàng hoàng quân tử, không nói về cách chọn cp

1 Likes

G phi một mạch lên 3x để mấy đứa não ngắn im luôn mới vui

lợi nhuận IJC Tốt là điều không thể phủ nhận, chuẩn bị chốt quyền 15% cổ tức tiền mặt nhé mọi người, kệ mẹ miệng lưỡi thiên hạ

1 Likes

25.6 là nó nhảy về đó lên liền mà sao bắt được. Nó kéo 27.x rồi khả năng đóng phiên hôm nay. Thấy tiền đổ vào bds xíu rồi. Thép đang chỉnh ngắn hạn nên tiền đổ qua bds 1 ít.

người của 319 cài sang phá 247 chăng

T+ chốt lãi vs thoát hàng ghê vậy :)))

Tăng lên tí đá hết nhỏ lẻ ăn sổi và tàu cbi rời bến :))

3 Likes

Em chốt đc 25,8 . Lên thuyền lúc chông gai nhất biết đâu lại may mắn nhất nhỉ hpg và ijc đều xanh Fo mở bát may như em chắc sau này dễ cắm sổ đỏ quá

2 Likes

Hehe con này nền giá 25.x cứng rồi yên tâm, giờ nó phải vượt những đỉnh cũ hơi khó khi tiền chưa vào, hiện tại cuộc chiến nhỏ lẻ thui. Lái đã vào đâu.

Em mua 12k thử kinh nghiệm . Cũng ko lo vì g em mà ăn nhiều sau em sợ em bán cả nhà theo ck mất haaaa

1 Likes

Đang cách vận hành thị trường đang lặp lại lịch sử giống năm 2016 là sóng xây dựng, nguyên vật liệu và chuyển dần qua năm 2017 là năm của nhóm bất động sản HPG đại hội cổ đông gần nhất hay các doanh nghiệp có lợi nhuận lớn cũng sẽ có kế hoạch phát triển dự án ở các tỉnh đó là lý do đặc thù ở nước ta nhóm ngành bds vẫn là điểm đến của dòng tiền Nhóm midcap chú ý: DXG, DIG, IJC, NLG…

1 Likes

Hôm nay IJC lên theo cùng DIG, NLG, KDH, DXG để ae trong này bớt chửi nhau nhỉ

1 Likes

Lái nó vào chưa chắc nó có động thái gì, nhưng nó gom thì đương nhiên là âm thầm :))

3 Likes

Rủ chồng sau này chơi luôn

Nãy mới ầm lên đấy anh nhưng g đang lên nên im cả chờ xuống mới nhảy vào chửi đc

Hôm nay nổ vol lớn, các bác múc thoải mai để em còn vào bờ :))

Nhà 1 đứa nghiện thôi anh 2 đứa nghiện lại mệt đấy

1 Likes