IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

Chơi hàng của bác @onlyU9 là ngon rồi

Cốt lõi nằm ở việc IJC là DN “rất giàu”, con nhà cơ bản, tiền lắm đất nhiều, giờ lại được đại gia cho tiền làm dự án. Tự thân nó đã quá ngon, nên các cao thủ F247 kỳ cựu cũng phải đầu tư vào. Bỏ vài chục tỏi vào cổ phiếu DN thì phải chọn lọc lắm chứ nhỉ.

1 Likes

a e 247 kinh nhỉ, kết phiên đóng 27.2 lộ đùi trắng nõn :laughing: :laughing: :laughing:

1 Likes

E đang full cổ IJC,DIG,IDC. Chờ nốt 2 con hàng DIG,IDC của LB phi nữa thôi :heart_eyes:

1 Likes

Nhìn IDC thế này thì sang tuần là nổ VOL.

3 Likes

Giờ mới mở bảng, thứ 2 tôi lên tầu với bác vậy. Ăn bằng lần thì đắt rẻ 10-15% ko thành vấn đề!

1 Likes

Em đoán thị trường cần tích lũy 1-2 tuần nữa. Siêu lái @onlyU9 có kéo IJC chạy trước thị trường được ko ạ? :stuck_out_tongue:

2 Likes

Hnay em bán mất IDC xong lại tiếc ngẩn ngơ

1 Likes

IDC còn lình xình chờ vượt 48 (1 phiên nổ vào tuần sau mới xác nhận), và có thể còn nhúng, nên thoải mái đi. Mua lại thì tính là vòng mới, lo giề.

2 Likes

Thứ 2 Em mua vé tầu có kịp ko Sếp

Nay mình cũng mua 1 ít giá 26! Tks chủ thớt

IDC có vẻ nhiều kênh bảo có game to nhưng nếu nhìn về FA thì chưa thấy lý do IDC tăng mạnh! Tất nhiên theo TA nếu vượt 42 thì có cú hồi lên 47 thì phải!

Nay IDC dư mua hơn 2tr cổ. Cuối phiên kéo về tham chiếu thì khả năng đang đè để gom hàng

1 Likes

Ki biết gom hay ăn boom bác nhi rm định mua thêm ko biết thế nào

1 Likes

Kỹ thuật báo ijc vào sóng tăng rất mạnh nếu vượt 31

Thank bác only nhé. Đầu xuân theo bác mát tay thế này kiểu j lộc cũng ầm ầm lao vào nhà :slight_smile:

1 Likes

Cám ơn bác only chia sẻ. Nay em chuyển tiền bị kẹt nên chậm, không đặt thêm được. Phiên sau e sẽ lên tàu ijc!

1 Likes

Hay lắm

Cái dư mua thích treo 4tr cổ phiếu cũng được mà! Giờ phải trả lời được câu hỏi Là tại sao nó cần tăng giá? Nếu không trả lời được mà vẫn xuống tiền thì chịu á

1 Likes

IJC 5x