IJC...BECAMEX IJC- đứa con cưng của Becamex Bình Dương

Chuẩn bị đến phần thịt đấy các cụ.

Hôm nay lên trang chủ IJC trông có vẻ sáng hơn.

Kinh thế nhờ, IJC về 3x trong đầu tháng 9 mà giờ tận tháng 10 rồi đó, phán như thánh =))

2 Likes

Bác này phán thánh còn phải chịu thua a ơi :joy:

1 Likes

vươt lại 30

Sau IJC 3x sẽ đến ITC cũng 3x

IJC cứ âm thầm, mọi người không cần PR cho nó,

@Vice @Red_No @Ongthanmayman23 các cụ đã yên vị dưới ga hết rồi đúng không :smile:

2 Likes

Sang topic của langtubuonncmam tôi khen từ đời nào rồi ông tướng ạ, ga với tàu cái nỗi gì :))

đổi cái tên cho phong thủy. Rồi lượn, Không vào chém nữa. Để em nó bình yên :grin:

1 Likes

Thôi té đi kẻo ông @Red_No lại lên dí nó xuống cho thì lại khổ =))

Dưới ga nào thì chưa biết nhé😀, hnay có điểm mua cho anh em rồi, tùy anh em hành sự thôi😀

Đợi 32 bán

IJC không khéo để ITC vượt

Chấm cái cho nó nổi lên nhỉ bác @only

ccon hàng chưa chạy mấy của dòng BĐS, LN 9 tháng gấp gần 2,5 lần cùng kỳ, quý 4 và 2022 vào giai đoạn thu tiền về, vẫn là 1 trong nhưng con hàng ngon và k ảo như mấy em khác

1 Likes

Thời bơm tiền cho e nó về đúng giá trị

2 Likes

đúng rồi cho em nó nổi lên đi
Giờ mới là thời của IJC này

2 Likes

chô nổi lên thôi, vol cạn rồi, DN cơ bản tốt thì vẫn sẽ lên thôi, khi dòng tiền BĐS quay lại đúng giá trị, tìm kiếm cổ phiếu tăng trưởng chứ k phải chỉ nhìn mỗi quỹ đất, 5 năm nữa IJC vẫn là DN tăng trưởng tốt. Đất Bình Dương hơn các khu khác do có nhu cầu thựcm, FDI, khu ccoong nghiệp nhiều, nhu cầu ở là thật, giá đất chỉ có tăng k có bong bóng. Múc

1 Likes

Đúng bản chất con cưng của Bình Dương đi nào, các bác nào đọc thì xem kỹ IJC nhé, DN tốt

1 Likes