IJC.....BECAMEX....Kiến tạo không ngừng

Đông thế này thì còn giảm, lái chưa nhặt được hàng

nếu IJC đợt này có tăng mạnh thì đừng tung hô Only nữa, only không thích vì cũng chỉ là nhà đầu tư,

Muốn cám ơn thì cám ơn lãnh đạo doanh nghiệp IJC ngày đêm nghĩ cách làm tăng trưởng lợi nhuận vượt bậc cho IJC. Năm nay IJC lãi lớn là công sức của họ chứ không phải của only

28 Likes

Sắp về bờ rồi chăng anh em???

Cầm cả năm theo doanh nghiệp mà mọi người, tính gì bờ :))

Chạy rồi các bác ơi :rofl: mới lên lúc sáng

ớ ớ, mấy anh kéo xả hay sao vẩy, Bác @MinhChâu1992 vào trấn an em cái

Chim lợn đâu hết rồi? Các anh em mua 26-27 cùng tôi đâu rồi . Gáy lên nàoooo

Dòng becamex khởi nghĩa đồng loạt

Cắt cmn trúng bẹn r.

Có vô lại chưa bác

1 Likes

mua sai, cắt càng sai.

2 Likes

chắc bạn đây sinh năm 92, khuyên chân thành nên đọc thêm sách, học hỏi thêm để hoàn thiện kỹ năng giao dịch nha, mỗi người 1 phương pháp, TA, FA tùy, nhưng đã theo thì nên theo đúng 1 hướng, kỷ luật, ko lung lay, chứ đẽo cày giữa đường thì tèo nhanh lắm, ở TTCK chỉ 1 phần nhỏ là có lời thôi, ko dễ ăn đâu. Hôm nay tăng mạnh nhảy mua, mai giảm mạnh lại sợ bán đi, ko theo nguyên tắc, kỷ luật nào thì bay tài khoản nhanh lắm

Các chim lợn chờ lên 3x r vào mua đuổi nha ^^

Hqua gửi cho quyển sách, vẫn k chịu đọc. Thua rồi.
Cần sách thêm nhắn tui gửi cho cả loat, Cần youtube tui gửi cho mà xem.

Còn cụ nào muốn cắt không cho tàu nhẹ bớt, vượt 28.7

đã không về 25 thì 3x lên cho chắc. Lái hôm nay không kéo dc tím thì chưa tin lắm

vẫn nhớ câu của bác, đầu tư giá trị muôn đời thịnh. Vì DN tốt thì sẽ về đúng giá trị tốt và chắc chắn giá phải tốt
Còn đầu cơ là không động vào. IJC đã khẳng định được sự tăng trưởng thực chất của DN 5 năm qua, thì 2021 cất cánh sau cổ phần hóa lợi nhuận tăng 77% như báo cáo là chuyện bình thường

Vào ít lấy vị thế trước bác xui thì về 2,5x hên thì lên 3x gia tăng thêm vẫn có vị thế an toàn hơn. đợi 3x bá lại sợ úp bô

em cũng chẳng cần tím nếu không có, vì xác định DN ngon thì chẳng có gì phải đu bám rồi đánh lướt t3 cho mệt

Các bác cứ bình tĩnh đi. Đừng FOMO lại đua. Còn ai mua có giá 26-27 k mua, đi đu hsau mà lỗ lại chửi um đó.