ITA: Hành Trình Bắt Đáy

Tiếp tục đăng ký mua vào 2.7tr cp sau khi mua thành công 1tr cp.
Nhưng cái key mà không thấy ad nhắc tới, là vụ kiện cty QL đã bước đầu có kết quả rồi Ad nhé. Có lợi cho ITA
Trước mắt ITA không thể đi ngược xu hướng TT chung, nhưng hiện tại nó đang khỏe hơn TT chung. ITA là game xác chết sống dậy, với khối tải sản lớn và sờ được, với những nút thắt bn năm nay đang dần được gỡ thì ông nào chê nó ở giá 5.x thì nên xem lại. Xấu hay Tốt thì Giá là bao nhiêu mới là quan trọng.

1 Likes

thông tin này đúng, nhưng trong ngắn hạn Thiên Kiến thị trường đang thay đổi nên sẽ có điều chỉnh, tạm thời nên hoãn bớt các kế hoạch gia tăng tỷ trọng mà nên chờ thêm sẽ có giá tốt để mua anh ạ, qua đợt nén này ITA sẽ tăng rất mạnh

Mình không biết gì về cái Thiên Kiên nhưng nay ITA sẽ bắt đầu có sự tham gia từ cầu Ngoại, 6.2 ngắn hạn không nói nhưng giảm mạnh để mua là khó. Không biết “giá tốt” mà Ad nòi nằm trong khung nào?

- Cho thuê nốt 20ha đất KCN tại Long An và mở bán nốt đất nền còn lại tại dự án Ecity → đây cũng là 1 key ae cần chú ý, sắp tới…

giá tốt mình nói chắc chắn dưới 5.5. cụ thể bao nhiêu thì tuỳ duyên mình sẽ tiết lộ. bạn thông cảm, những cái này không khéo lại thành ra hô hào

Đúng như tôi nói, ITA 2 phiên nay đã có sự tham gia từ cầu ngoại.
Cái hay của ITA thời điểm này là không có margin mà lo Call.

2 Likes

Hnay VNI tăng điểm tốt quá, đã đáy chưa Bác ơi?

Xem 1180 thế nào bạn ạ. TT này chỉ oánh lớn khi thực sự vượt được 1250. Mình thu quân hết rồi, để % nhỏ oánh ITA

1 Likes

ITA, mía ngọt

quá ngon

Cung quanh 6.2 vẫn khá rát

5.5 vào lại rồi nên khúc này k lo nữa

Múc tiếp >15.5tr
Tại sao thằng ĐH T. Tạo nó múc ghê thế nhỉ?

tình hình ITA sao em nọ thì bảo yếu nay trần lại khỏe đúng ko :smiley: STB sao em

hôm nọ là hôm nào, hôm đó đang mạnh hay yếu. stb sao?

a thấy chú chém gió rất kinh nhưng kỳ vọng 10% thấy tự nâng bi kinh quá

Tai sao ĐH Tân Tạo nó lại mua TT lại hết từ các cty liên quan nhỉ? Đây là thu về 1 mối, không phải mua bên ngoài. Có bác nào nắm thông tin không?

là tôi nói sai chổ nào?

Múc 15

Thế dig bao nhiu bác :))

2 Likes