JVC: Hành trình thâu tóm kỳ diệu!

Các cty chơi CK giỏi quá, lãi nhiều thật. "Doanh thu thuần năm 2021 của Licogi 14 đạt hơn 166 tỷ đồng, tăng 42% so với năm 2020. Doanh thu từ hoạt động tài chính tăng gấp 22 lần, đạt 397 tỷ đồng, trong đó hơn 385 tỷ đồng là lãi từ đầu tư cổ phiếu."

2 Likes

Call margin, giảm cả làng… nó bán CEO, DIG… ko bán được nó túm con nào bán được là bán hết, bất chấp giá…như Ngân hàng cũng vậy thế chấp nó rồi nó bán rẻ hơn thị trường nó cũng bán…

1 Likes

Vậy TT đã yên ắng chưa anh. Chứ bữa giờ khổ lắm rồi a

Nay nó tím dc cái lại có hi vọng.

Yên tâm giữ con này quỹ tây Lớn Nhất Việt Nam Dragon đang giữ trên 10 triệu cổ, mình vẫn giữ ko bán…Dragon cầm thì yên tâm. Giờ lua gà nhiều sợ lém, ko đu đưa mấy con đang trên đỉnh, toàn uppo thôi…đang lõm tý nhưng chắc về bờ trước tế

2 Likes

Dạ hi vọng là thế. Cám ơn bác cho e thên tt

yên tâm giữ anh đuôi ngựa giữ khỏi lo , đang covid chắc kinh doanh ko tệ. nếu rủi có thua coi như đóng góp 1 viên gạch để giúp cho cty, cty chăm sóc bệnh nhân covid…mình giữ vì cả chữ NHÂN này trong đấy…bán hết các cp khác rồi…giờ các cty buôn ck toàn vớ vẩn lùa gà uppo, lãi gấp hàng trăm lần kinh doanh chính, cho nhân viên đi PR uppo nhỏ lẻ. ai ko tỉnh mệt lắm, tớ phát hiện ra nên đã xả trước từ 10/1 giữ mỗi em JVC này nữa thôi

3 Likes

Nhanh nhanh về mệnh (10.x) để chắc chân đã.

cHẮC NHANH THÔI, BỌN TÂY MŨI LÕ THÍNH LẮM. ÔM CON NÀY ĐỠ SỢ HƠN MẤY CON HÀNG BƠM THỔI, CÁC CTY GIỜ CHO NHÂN VIÊN ĐI PR CHỨNG KHOÁN, GÌ KHÔNG THÍCH NÓ CHỬI SẤP MẶT, ĂN % NÊN LÀM MÁU LẮM…LÃI GẤP TRĂM LẦN KINH DOANH CHÍNH

1 Likes

Không biết bao nhiêu bác ôm em này mà online xem pic này đông ghê ta!

Mọi hôm toàn 3,4 người nay đông thật gấp >10 lần, giờ mấy dòng bơm thổi vào sợ bull trap đu đỉnh, kiếm con tránh bão thôi…con này vào còn đk giá ngon hơn ae đang ôm thì lo gì bô nữa. Mấy con dòng khác ôm từ 1x, thậm chí dưới 10 thì mới bị uppo chứ

2 Likes

Con này phiên nay xúc tb giá được ko các bác.

ce roi, 2 cay roi…con nay lai hoi di

1 Likes

JVC lên 2x nào

2007 bơm tền 10k cổ đất đổi 20 căn liền kề HÀ NỘI = 30 Mercedes E240.
Giờ 1 cổ đất chưa bằng 1 tô phở Thìn… Sắp bơm tiền. Ai hiểu là giàu

Room siêu cổ phiếu DIG nghe A7 giảng vĩ mô,.,
https://bitly.com.vn/gbitwz

1 Likes

DIG cao quá, mình ko đủ tiền mua 100 CP nên chọn cổ khác thôi, nó giảm còn giảm ít có người mua được DIG trắng bên mua nhỏ lẻ ko đủ tiền chơi đâu. Con đấy để cá mập tay to vặt lông nhau đi

1 Likes

theo bác những con nào đang bị các cty CK lùa gà úp bô thế để em còn biết tránh với cơ cấu

Ko biết bạn ơi, Logic thì con nào tăng quá cao thì sẽ giảm thôi. Giá sản phẩm cty tăng có 1 mà nó tăng 10 thì hơi vô lý. Thậm chí nhiều con ngoài kia đang hô nọ hô kia nhưng báo cáo tài chính phần kinh doanh sản phẩm chính ĐANG LỖ, LÃI toàn từ việc TRADING CHỨNG KHOÁN, mà giá TRÊN TRỜI, HÔ CÁC KIỂU… Giờ có 1 thực tế là các cty (nhiều cty chưa bao giờ đầu tư tài chính) đợt gián cách cho cty đánh tài chính - chứng nhiều và đã có 1 số cty lãi từ CK gấp hàng chục lần từ kinh doanh chính thống. Nhiều cty cho luôn NV đi PR các kiểu, You tube, viết báo quảng cáo 3 tr/bài, để cổ phiếu của cty mua cho lên cao, AE nhỏ lẻ nào ho TRÁI CHIỀU thì chửi rủa thậm tệ…Bạn tự tìm hiểu nhé, quý bạn lắm tớ mới chia sẻ cho bạn tý thế nhé

3 Likes

thông tin quỹ Dragon nắm 10tr cổ ở đâu vậy cụ, tôi xem ko có thấy nhỉ???

Thằng đuôi ngựa nó phá KBC ko lên nổi kìa bác, ham gì nó. Nó nhúng tay vào cổ nào là phá cổ đó. Chuyên gia mua xanh bán đỏ