KBC: Học theo DIG lại giết chết cổ đông thôi! Chuyên mục soi BCTC

,

Bảo chúng mày là mấy thằng nhóc 9x lại tự ái làm gì,lãi ngập đầu đéo gì chúng mày,toàn lùa mua mua bán bán cho ctck thu phí là chính,t còn lại gì bọn broker chúng mày

Uh đủ sống là tốt rồi.
Chứ NGU tỏ vẻ, nói lại tự ái.
Ra XH nó dạy thì bame ko nhận ra.

Mấy thằng ranh con biết cái đb gì mà phân tích,tự doanh chúng nó còn lỗ sặc tiết,1 tháng trước ko thấy chúng nó khoe lãi giờ lại ngoi lên làm màu

1 Likes

ông chủ thớt đã không hiểu vấn đề chuyên môn, so sánh khập khiểng vậy mà cố cãi chi cho người ta ghét vậy

Nghe j mấy thằng brock ker , toàn mấy thằng mơi ra trường biết mẹ j. Lương 5,7 củ, học đòi đi hô hào các anh cầm tiền tỷ

từ broker nói còn chưa sõi mà cũng bày đặt đi nói người khác :)) Viết còn toàn teencode chắc là cũng trưởng thành quá nhỉ, lương 5,7 củ chắc là ông anh đây cầm thẻ ngân hàng của em nhỉ, biết rõ lương từng tháng :))

Ý kiến phân tích riêng của em có người đồng tình có người phản đối, đó là chuyện bth. Góp ý vui vẻ đóng góp ý kiến thì em lắng nghe còn chửi bới um xùm lên thì thôi e cũng xin phép k tiếp nhận

M có đủ can đảm so tài khoản đánh chứng hiện tại với tao ko. Thằng nào thấp hơn thì tự biến. Nói xàm làm éo j

Cho xin 1 lí do phải làm thế đi mà anh, anh là vua chúa hay gì của chứng khoán ạ?

Em phân tích so sánh như này là cực kỳ sai, nên học hỏi lại em nhé . sai lắm đấy

Bác đưa ra câu hỏi thì người ta sẽ đưa ra câu trả lời cho bác. Còn ở đây là bác vừa phiến diện, vừa thiếu hiểu biết nhưng vẫn ráng đưa ra nhận định, và nhận định của bác mang tính chất xỉa xói chứ chả phải mang tính chất xây dựng gì. Khi đó, người ta chửi bác thì chả có gì lạ. Bác buồn cười ở chỗ là lấy kiến thức hạn hẹp của mình để xỉa xói cổ phiếu người khác, rồi bác mong người ta lịch sự với mình. Cuộc đời phải công bằng chứ bác.

ừ e động vào hội diger nhà anh thì chả sai :)) về động thiên thời mà sinh hoạt đê :)))

Thế thì mấy bảo trẻ ranh bờ rôc cơ như m biết mẹ j mà phân tích. Dựa hơi cổ dig làm éo j

ô ô xin lỗi nhé, phân tích thì các chuyên gia khi bóc mẽ các bctc, chiêu trò cũng sẽ như vậy. Còn mỉa mai hay không thì là từ cách nhìn của người đọc, còn đồng tình hay không người ta đóng góp ý kiến chứ không phải quay ra chửi rủa. Tôi cũng chả chửi gì nhà họ cả, tôi phân tích doanh nghiệp đưa ra ý kiến riêng của mình, chả chửi gì KBC cả đó là cái nhìn của tôi. Vậy nên đóng góp xây dựng ý kiến, phản bác đưa ra lập luận văn minh thì oke chúng ta trao đổi phản biện. Còn cái kiểu động vào cổ phiếu mình cầm là nháo nhào vào chửi thì oke tôi gặp đầy rồi, chửi thoải mái thôi. Trước đây nói DIG cũng bị chửi nhiều rồi, các cổ đông cũng đông lắm nhưng lúc nó giảm từ đỉnh vè chia 2 chia 3 lần thì không thấy ai nói gì nữa. Phân tích là việc đưa ra ý kiến cá nhân, còn đúng hay sai thì đến chuyên gia vẫn sai được bth. Đến những ông như Lã Giang Trung nhận định về 900, Thái Phạm nhận định bóc mẽ Lan đột biến, DIG CEO lúc ở đỉnh, BĐS thổi giá của THM cũng bị chửi như thường mặc dù là nó đúng nhưng khi họ cầm hàng thì lúc đó cái nhìn là chủ quan. Vậy nên đóng góp ý kiến với lời lẽ văn minh thì tôi chả có gì phải tức tối người ta cả, nhưng lao vào mà chửi thì xin phép k tiếp. K thể nói chuyện với mấy loại văn hóa thấp để mình thấp theo được.

Nó nói ngu bên bị chửi nhiều

Không cần dựa hơi, sự thật là sự thật nên chấp nhận đi. DIG giờ giá bao nhiêu, chia bao nhiêu từ đỉnh mà trước hô lên 500k 1tr 2tr giờ đâu hết rồi? Cầm hàng thì chỉ có cái nhìn chủ quan mà k nhìn ra được nó đang như thế nào, nên tham khảo ý kiến của những người đứng ngoài khách quan họ sẽ có cái nhìn thực tế hơn, dĩ nhiên không phải những người hô xuống để mua!

vấn đề ở đây là bác nói không đúng, mà bác lại không chịu nhận mình không đúng. mà bác chỉ mong rằng người ta lịch sự với mình vì quan điểm mỗi người mỗi ý, bác không thấy buồn cười à

T nói thật bọn broker mà đầu tư giỏi thì cần gì làm môi giới,chúng mày làm sao để thu phí ndt,bảo sao lại ghét ndt dài hạn,mỗi ngày mấy cuộc gọi toàn số lạ gọi tư vấn,bám dai hơn đỉa đói

Tôi đã nói đây là quan điểm cá nhân, không đúng thì phải có phản biện rõ ràng? Nhưng phản biện thì chả thấy chỉ thấy nhăm nhăm vào chửi là giỏi :)) Muốn người khác nhận sai thì phải làm cho họ thấy sai ở đâu và cho họ nể, chứ chửi thì cứ chửi thôi tôi không quan tâm lắm.

đấy là cái tư duy buồn cười của bác. bác hỏi thì người ta sẽ lịch sự với bác, vì có lẽ bác không biết. nhưng bác không biết mà bác lại nhận định xỉa xói cổ người ta, bác chưa ăn đập là may chứ chửi là gì. bác nhìn lại cái bài của bác xem, nó có xứng bị người ta chửi không.