Kéo pháo ra .Củng cố lại trận địa

,

Nhân 3 tk cùng a nhé :four_leaf_clover: :rose:

8 Likes

Chờ lái gom hàng xong đã vội rì

9 Likes

TG sẽ trả lời ai đúng ai sai em nhé

5 Likes

Vậy bác cá cho e theo đuôi bác cá với ạ.

1 Likes

Cuối năm đánh một trận nhân 3 tk là hoàn thành nv
Tránh lướt lát nhiều cháy tk

12 Likes

Dạ vâng bác.

1 Likes

Võ công cao siêu trên TTCK có nhiều
Nhưng túm cái váy lại cũng nằm trong 3 chiêu thức
Nhái gom….ta gom
Nhái đẩy…ta ôm(cái này gọi là gồng lãi)
Nhái xả…. Ta xả (gọi là hát cùng bầy sói)

22 Likes

Hãy để cho nhái gom hàng thỏa mái đê
Rồi ta mới đánh
Lấy sức nhàn đánh quân địch mệt mỏi
Đánh trận là nghề của A

18 Likes

em đợi đại ca, đạn dược đầy đủ rồi!

2 Likes

Bác Cá cho em theo với nhé

1 Likes

Bên cạnh đó, công ty quản lý và sử dụng nhiều bất động sản như: lô đất 1.827,69 m2 tại số 8 Tràng Thi (Hà Nội); lô đất 23.600 m2 tại đường Đào Cam Mộc (Đông Anh, Hà Nội); thửa đất 44-2 tại số 5 cụm 4 phường Khương Đình (Thanh Xuân, Hà Nội)…

Các công ty con, công ty liên kết của PV Machino ở Sài Gòn, Đà Nẵng… cũng có nhiều tiềm năng. Chẳng hạn, Công ty cổ phần Máy thiết bị dầu khí Đà Nẵng (Daesco) là một đại lý rất lớn của hãng ô tô Mitsubishi tại Việt Nam. Năm 2019, Daesco đạt doanh thu 806 tỷ đồng, tương đương với sản lượng xe bán ra là 1.356 xe. Daesco hiện đang quản lý sử dụng một số khu đất ở Đà Nẵng như 218,8m2 ở số 53 Trần Phú; 1.806,8 m2 ở số 51 Phan Đăng Lưu; 3.241,6 m2 ở số 495 Nguyễn Lương Bằng; 15.356 m2 ở số 10 Nguyễn Phục (Khu Công nghiệp dịch vụ Thủy sản Đà Nẵng). Daesco cũng được nhà nước cho thuê đất với thời hạn 50 năm tính từ năm 2016 ở Khu đô thị mới Đông Nam Thụy An (Thừa Thiên Huế) để đầu tư xây dựng Mitsubishi Daesco Huế. Theo tài liệu ĐHCĐ thường niên họp vào tháng 5/2021, PVMachino dự kiến lên kế hoạch thoái vốn tại công ty này. Với nhiều tiềm năng lợi thế như trên, có thể dự đoán khoản thoái vốn này có thể sẽ thu về lợi nhuận rất lớn cho PVMachino.

Hay quá bác. Khi nòa đánh thì nhớ call e với nha. Có mấy đồng nhàn rỗi đang tính kiếm ít cơm cà. haha

4 Likes

Muội sẽ đi cùng CA :four_leaf_clover:

6 Likes

đồng hành cùng đại ca từ thời mới biết f247 luôn nha :blush:

4 Likes

Em bám càng, theo chân a cá :shark: với ạ

1 Likes

Xin slot bơi theo cụ CÁ

2 Likes

CA sẽ chăm sóc cho muội
Sẽ giành cho muội những gì Tốt nhất :four_leaf_clover:

7 Likes

ôi cảm động quá đại ca ạ :blush:, chị htt đọc được là chít đại ca lun :laughing:

3 Likes

giao cả cho đại ca nhớ, ko tin em bám đít đại ca làm giề :laughing:. phận fo 12 bến nước!

3 Likes

Bao jo bác cá ra khơi .bác cá cho đu đuôi theo với ạ

1 Likes