Kêu gọi toàn bộ ae xúc PDR

Đăng xuất ra và không vào lại nữa thôi chiên da ạ

Sẽ gặp phải trường hợp mình bị tag như trên bạn.

Lập dc đủ biết khoá , lặng lẽ mà làm cứ phải kêu nhặng cả lên

Bọn thằng mặt lợn với bè lũ chúng nó tranh thủ tạo game và chiêu trò đấy. Đừng để nó khiêu khích.
Coi như ra đường gặp con lợn đi phối giống thôi mà.

Lần thứ 2 làm trẻ con trong đời à :joy:

Tôi chưa thấy cụ nói con nào an toàn hết :laughing:

1 Likes

Nghe thằng đa cấp này năm ngoái hàng chục nghìn người bỏ nhà bỏ cửa nhìn gương dig l14 ngon đó. Giờ nhảy vào phát đạt nhìn thử bao nhiêu năm nó có dự án nào ra hồn

2 Likes

Phát đạt với danh khôi cấu kết thành lập cả chục công ty ak bk đủ thứ xé dự án ra rồi từng phần cầm cố cắm ngân hàng giờ cộng lại tất cả đám cty đó xem nợ ntn. Giờ dự án đó tại quy nhơn như bãi đất hoang ko ai ở, tương tự mấy dự án còn lại xem có cái nào ra hồn?

2 Likes

Đang tính chuyện ăn vài 3 tuần ông ơi

1 Likes

Giờ tôi mới đọc đến cái ảnh, căng rồi. :sweat_smile:

1 Likes

Ăn line đầu cơ như ông thì qtam m gì đang nói ae lại theo hướng tích sản lại giàu sang như muc l14

thằng nào tự cho mình là mặt lợn thì chường mặt ra?
Cả con thơ thẩn nữa. Tự chúng mày không biết nhục à?
Hay là phím hàng té nên có tật giật mình ?
@Luot_Song_DIG mày dám chửi thằng đầu lợn không? Hay để tao gọi @Upbo ra?

2 Likes

Anh đang tích L14 đây

Nhớ A7 lắm, sao a ko lộ diện

1 Likes

Với ae a7 là thầy là người mang lại chân lý với mình hại hàng chục nghìn người trong room tele za lo thì chỉ là hạng lùa gà dạng đa cấp ko hơn. Cần phân tích về pdr rảnh tui ptich cho xem ngon ko nhé? Xưa phân tích dig bị chửi rồi giờ kết quả ntn

2 Likes

chắc gì bọn gọi là thầy lại là đệ của a7, hay chúng nó cũng đi đa cấp cả

1 Likes

Cái này mình ko biết và quan tâm bạn

2 Likes

Chúng mày chửi nhau hay quá, chửi to nữa vào để mod nó ban hết cho yên bình

Nghe đồn đâu… A7 phơi xác ở bên Lào rồi :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

1 Likes

Lộ gì tầm này chú :joy: khi nào BDSan vào sóng thần A7 sẽ trở lại… nhưng không lợi hại hơn xưa :joy::joy: nhóm đang kéo NVL mới là nhóm nổi trong những năm kế tiếp :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::checkered_flag: