Kêu gọi toàn bộ ae xúc PDR

xoá đc chưa a bảo cách?

Mình ổn định ngồi ghế Vip trên tàu PDR rồi kkk

1 Likes

Cao thủ có khác, nhạy bén thật. Có bác đồng hành thì thêm uy tín rồi. Các ae còn chờ gì nữa, lên tàu PDR về bờ thôi :grin:

2 Likes

@bondon1234 @mr_phenomenal @MrPao @Shin1990 @DoanDu @Nhatdep @phucthu @Canhsattruong007 @TuMaYTrongDat

Các e đang ở nơi đâu
Để cho tàu phải chờ lâu thế này
:rofl:

Bác cho em làm chim lợn ah :grinning:

Thằng A7 chứng cháo, vĩ mô, vi mô dốt nát chết mẹ, định giá nhảm, hô đa cấp, nó lên hô giờ còn k chắc được mấy ông f0 ăn theo nào tin nữa là mấy thằng ăn theo mượn tên nó hô hào đa cấp làm cc gì .

Phân tích doanh nghiệp được thì mở bài tung hô thằng đa cấp A7 ko ngượng àh mày

2 Likes

Giai đoạn này thì cứ nhìn theo dòng tiền xoay chuyển mà đánh thôi. Nhịp đầu dòng bđs chạy là DIG, CEO, API, IDJ, DXG. Khi nhóm này bị chốt lãi thì sẽ chuyển sang nhóm khác chưa chạy như NVL, PDR, HDC.

3 Likes

Bác tiến sĩ bóc mẻ tụi lùa gà này cho f0 ngộ ra :weary::weary::weary::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

2 Likes

A7 nắm mỗi dig ceo thôi . Tin nhắn này không đúng vì tên dễ giả mạo bác 7 lắm . Trừ khi bác 7 xuất hiện nói mới đúng

miệng còn hôi sữa…:joy::joy:lùa gì được :rofl::rofl::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::checkered_flag:

1 Likes

em canh đẩy pic giúp a nhé @gachoi2021 :grin:

Đọc qua đã biết là ko phải A7 và Mrs Tươi rồi. Kiếm tiền thì cũng đừng nên thất đức quá, ko ai thoát dc luật Nhân Quả đâu.

1 Likes

A7 cần thì lên tiếng, chưa tới lượt cu đâu… pic vớ va vớ vẩn :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

Cậu m đây chinh chiến bao năm tỷ suất sinh lời như nào nói ra mày cũng éo tưởng tượng đc đâu.
Th giàu thì k bao giờ thích khoe tiền.
Th giỏi k bao giờ cần phải chứng minh.
Chỉ có mấy cái loại như mày éo có gì mới cần chứng minh ta đây thôi…
Đm từ cái th cháy khét bên bit.coin sang chứng đúng lúc đáy, cầm hàng lên tý khệnh khà khệnh khạng. Biết thế thì cúi mặt xuống, học hỏi mà hoàn thiện. Đằng này còn lập băng ổ quẫy đi lùa gà, lên diễn đàn tuyền truyền mấy cái tầm bậy… Bỏ đi em.

Pic rác rưởi

1 Likes

nó có tí tuổi mà các bác để ý nhể, bỏ qua đi thôi :grin: :grin: :grin:

Mở cái Pic hô hào theo cái nhóm chat ở đâu đâu.
PDR ngon bổ rẻ thì phân tích luận điểm đầu tư đi chủ pic.
Đã lên mạng hô tức là muốn công khai cái ngon của cổ phiếu, vậy phải chỉ rõ ra cho mọi tầng lớp ng ta đều hiểu là ngon để người ta còn ủn giá chứ.
Hô kiểu này ae ng ta vào chửi cũng đúng thôi.

Bác Xì Gà nhạy sóng thế ?

1 Likes

Đoạn này xác định đánh trading thôi bác. Tập trung 3 nhóm chính là BĐS, CK và Bank.

3 Likes

:ok_hand: