Kêu gọi toàn bộ ae xúc PDR

link nè bác https://xwealth.datx.vn/, em cũng vừa đăng ký xong

2 Likes

Kkk ,sợ là bị up bô lúc lái L14,lái bằng mồm à,sáng giờ PDR dẻo từ đầu

A7 tuổi bòi j lái pdr :rofl:

Hô hào lắm vào sáng nay lái nó đạp đấy.

1 Likes

Kkkk,toàn hô up bô

1 Likes

nè…

1 Likes

Hâu chặt :laughing:

Đẳng cấp tôi không chơi pdr, một số tiêu chí không hợp với con mắt của tôi. Hàng tôi chơi, ngoài yếu tố đếm đất cân tiền, cần phải thêm yếu tố thủ lĩnh hội tụ đủ 4 chữ T của doanh nghiệp. Mà cái này tôi chọn anh Nova, tôi quý anh 7 nhưng tôi cũng có góc cạnh của tôi. Trên thị trường đầy ma mị, lọc lừa này tôi chỉ thích những anh chị tử tế :laughing:

các bác chậm thế, e theo chân con AI múc từ đầu tuần rồi, chiều hàng về chờ chốt thôi

Mạo hay k mạo thì PDR chấm ngon giá này. Nhưng mong chủ pic đưa thêm phân tích cụ thể doanh nghiệp và ptkt để thuyết phục ae hơn nữa. Thanks !

PDR vào đường đua thua xa IDJ DIG DRH

3 Likes

Cần thận nó xẻo thịt đồng chí đấy. Chơi với bác ấy hạt muối bẻ đôi hạt đường bác ấy nhai hết giá 8x rồi

2 Likes

PDR nó ngang tầm Dig. còn mấy con leve như Idj Drh sao so đc bác.

Tôi đã vào hàng thì bất chấp nhé, cứ về giá rẻ là cướp. Tôi mà cướp thì ko thèm care line, 5 ce vẫn cướp, hở là cướp. Mà đã vào thì không có cái lối tư duy t+. Người anh em không cần lo cho tôi, đẳng cấp tôi đây nhìn người không ai chê được đâu. :laughing:

Bảng điện trả lời. Mời xem so chart nhé

PDR giá lên yếu là do lái nó yếu tiền,chứ liên quan gì chất,toàn rác như nhau,ăn thua tay lái thôi

t đầu tư xem định giá chứ ko soi chart

1 Likes

soi đi chú ý phần người mua trả tiền trước/ vốn hóa của PDR CEO IDJ DIG

DRH con hàng dài hạn tui vẫn kết nhất. Hội tụ đủ !

Nó trũng lắm đấy cuối năm nay PHT 1:1 giá 10 yên tâm lên 15 là ít

1 Likes

Hô hào thoát xong rồi nên hết hô,kkkk

1 Likes