Kêu gọi từ bỏ F319 chuyển sang bên này cho vui!

Bao năm nay không ít kẻ bị đá đít khỏi f319 thi nhau lập web để hút user qua, mục đích cuối cùng là PR cổ cánh, kiếm khách lấy phí hoặc kiếm ủy thác…
Nhưng cuối cùng thì rồi tất cả lại tan biến như bọt xà phòng thôi. F319 là nơi 10 năm sau quay lại vẫn tìm được bạn cũ, cao thủ cũng bên đó hết, thiết kế của họ đơn giản mà hợp lý, quản lý thành viên chặt chẽ… đó là điểm hấp dẫn ở họ.
1 năm sau sẽ quay lại web này nếu còn tồn tại.

1 Likes

Uh biến đi

1 Likes

đúng rồi đấy,ko sai tý nào

bác hơi nhầm, bác có biết ngày xưa khi có vietstock , f319 chẳng là cái gì so với vietstock không ?? rồi Vietstock die.
Do cách đối xử văn hóa giữa người quản trị và member. Con người ta chỉ cần có vậy chứ vào 319 giờ cũng toàn pic hô hào kiếm phí. Vì sao, vì tất cả đều là cái chợ .
ngày trước 319 độc quyền, không ai cạnh tranh, vì nó là chính thống duy nhất có giấy phép của bộ Thông tin cấp phép. F247 giờ cũng là trang chính thống thứ 2 về ck do Bộ thông tin cấp phép, nay có sự cạnh tranh thì cũng cần cố gắng mà phấn đấu, vậy thôi chứ tôi không gét 319.
Riêng tôi thì không bao giờ quay lại.NEVER!!!
bye

2 Likes

Chào ae Tớ đã sang, Hiiii

:+1: e đi theo bác

1 Likes

rất thẳng thắn
F319 nền tảng cũng không tệ nhưng cái con DHA đấy coi thường người khác quá
Không xã hội nào tồn tại lâu dài nếu thiếu tự do dân chủ

1 Likes

Chuẩn

1 Likes

Giao diện bên này hao hao giống f319 nhưng sử dụng mượt hơn

Tôi cũng tham gia f319 từ lâu, nhưng giờ chuối quá và chẳng có mấy pic phân tích, toàn hô hào chém gió. Tôi mong f247 sẽ là sân chơi cho anh em trao đổi giao lưu

1 Likes

Muốn chửi thể F319. Đăng ký account chả bao giờ approve cho hết.

Thằng kia tao khóa nick mày vào đấy .dcm

vãi DHA

:hugs: hello f247… ủng hộ nhé… nick Mr_Bill_G đc hồi sinh lần thứ 2 :grin:

bộ mặt thật admin 319 đây,kinh tởm

Chào các bác em mới nhập môn :slight_smile:

nick nhái đấy bác, không phải đâu ! :grin:

vote một phiếu bỏ F319 sang F247

2 Likes

Siêu cao thủ penny vào hàng chưa vậy ? :rofl:

1 Likes

Sẽ có nhiều chiêu hay

1 Likes