KHB kế hoạch lãi 60 tỷ, hưởng lợi siêu dự án 52.200ha. KHB phiên bản lội bùn sống dậy tiếp theo BII VOS tăng giá gấp 20 lần

KHB tiếp tục chuỗi ce :heart_eyes:

A e giữ chặt khb k để thoát

Chấm

Úi … tiếc hàng ngon của bác quá … Bác con nào ngonn ới em với

Theo đánh giá của bác 888 thì KHB không chỉ đơn giản là về mệnh, nên thời điểm này vẫn là chân sóng

1 Likes

Dài hạn KHB vẫn còn tiềm năng, nhưng bây giờ đang chịu lực chốt lời vì tăng quá nóng bác á
Em đã nhận hàng mới DLG nên hàng cũ KHB em không còn tương tác được với lái, bác theo dõi cung cầu ra quyết định chốt bác á

Hàng em mới nhận bác nào theo thì theo:
https://f247.com/t/trum-cuoi-penny-dlg-day-manh-5-linh-vuc-om-tron-tuong-lai/41756

1 Likes

Sàn như thế này có nên chốt bán không bác 8

1 Likes

Không nên đặt lệnh bán thêm, chờ có lực cầu hấp thụ hết nguồn cung bác á

5 Likes

Em cảm ơn bác nhiều nhaaaaa

bác ko vào pic bên kia động viên anh em. anh em đang tháo chạy hoảng loạn lắm rồi

Bác ơi lần này khb liệu bị đánh xuống bn vậy ạ?

1 Likes

Em đã nhận hàng mới DLG nên KHB em không tương tác với lái được nữa bác á
Theo kinh nghiệm của em thì tuần sau sẽ có cầu hấp thụ và có sóng hồi bác á

1 Likes

Vâng.em cảm ơn bác

1 Likes

Về 5 múc được không các bác?

Thấy công ty tốt uy tín thật . vào giá 11 450k chưa rớt cổ nào , vẩn tin vào cty nên gồng cứng . dù âm gần nửa tk =))

1 Likes

Nằm sàn upcom thì hiểu rồi…

thuyển lủng quá các bác =)))))))))))

Xin chào các KHBer
Xin có đôi lời gửi đến các bạn.

1. KHB đã giảm khá sâu, 2 phiên đỏ, 2 phiên sàn.
  2. KHB số lượng cổ phiếu lưu hành thấp, cổ cô đặc.
  3. KHB vẫn còn game, có tiềm năng về 2x ngay trong năm nay
  4. không chỉ KHB mà nhiều mã penny gần đây bị giảm sàn mất thanh khoản do có tin điều tra cổ phiếu thao túng, nên các đội lái tạm thời không ra để đỡ, kéo giá cổ lên.
  5. Việc các bạn đặt bán khối lượng lớn như vậy sẽ không giúp chúng ta thoát hàng được mà ngược lại còn làm cho thuyền thêm nặng, tình hình thêm xấu hơn, giá sẽ thấp hơn nữa và chúng ta cũng sẽ không ra được hàng.

→ Với những phân tích bên trên huy vọng các bạn sẽ có nghĩ thật thấu đáo, hãy dừng việc đặt lệnh bán để cho lái ra tay, cùng nhau đồng lòng chung tay góp sức để đưa giá KHB lên tầm cao mới.
Thân ái !

2 Likes

Hôm bửa củng rối , tại vì vô giá 11 T3 mất ~30% củng bán sàn , mà rút lệnh , hổ trợ lái , Mai có giá sàn múc thêm tb giá tầm 100k 9h15p hổ trợ lái kéo về mệnh. về mênh rồi cần hàng tôi trả bớt chịu lổ 10%

đã có thông tin mai lái sẽ đỡ giá, cùng hỗ trợ lái nhé bạn, mai tôi cũng múc thêm.

1 Likes