KHB kế hoạch lãi 60 tỷ, hưởng lợi siêu dự án 52.200ha. KHB phiên bản lội bùn sống dậy tiếp theo BII VOS tăng giá gấp 20 lần

Mấy cụ bên 319 kháo nhau bảo về 2…khổ thật…

Thôi mai tui củng xuống tàu lỗ 50% rồi , định làm cd lâu dài mà cp xuống không phanh , thì ai chịu đc bye KHB . Về sau KHB có ra bctc hoặc nâng vốn điều lệ tôi sẽ viêt bài tiêu cực cho khỏi kéo lên bye. CP rác , thằng lái thằng ct củng rác ko kém

1 Likes

3,5tr sàn rồi, có bác nào vẫn ôm gồng như em ko đây? Sao vẫn chưa thấy ai vô cứu game

giá đã giảm hơn 50%, nhỏ lẽ đa phần đã ngừng bán lì luôn, nhưng lái vẫn quyết tâm đè, cẩn thận có có vét máng, chờ tín hiệu penny khời nghĩa, sẽ có cú vét mang lợn thôi, cẩn thận đặt bán sàn mất hàng, chơi lì được ăn cả ngã về mode

1 Likes

bác 8 đã nhận hàng mới và không thể tương tác nhiều với mọi người, để đổi làn gió mới thay đổi phong thủy xem có tốt hơn không, bạn nào trong nhóm này nên lập một pic mới để đổi vận khí

các bác trong nhóm 319 xem đc tin nhắn này có thể đề xuất thảo luận lập pic mới bên đó để đổi phong thủy, tôi không có tài khoản bên 319 nên không đề xuất đc, bác nào đọc được tin này và có tài khoản bên 319 có thể đề xuất bên đó xem sao

Bác 8 làm j còn hàng :)) mấy bố ơi. Sáng mắt ra đi

NHƯ ĐÃ NÓI Ở TRÊN BÁC 8 LÀ NGƯỜI LẬP RA PIC NHƯNG HIỆN KHÔNG CÒN TƯƠNG TÁC NHIỀU, BÁC 8 ĐÃ CÓ CÔNG VIỆC PR CHO CON HÀNG KHÁC.
PIC NHƯ KHÔNG CHỦ, ĐOÀN QUÂN NHƯ RẮN KHÔNG ĐẦU, KHÔNG AI CUNG CẤP THÔNG TIN ĐẦY ĐỦ CHO CÁC KHBER.
ĐỂ THAY ĐỔI VẬN KHÍ, THỔI LÀN GIÓ MỚI VỚI MỤC ĐÍCH ĐƯA GIÁ KHB VỀ MỆNH. TÔI VỚI KINH NGHIỆM HƠN 5 NĂM ĐẦU TƯ CHỨNG KHOÁN TẠI NHẬT BẢN ĐÃ LẬP RA PIC MỚI ĐỂ ĐỔI PHONG THỦY. MỜI CÁC KHBER QUA TƯƠNG TÁC Ở PIC MỚI.
TÔI HUY VỌNG RẰNG MỌI NGƯỜI SẼ ĐOÀN KẾT, SUY NGHĨ TÍCH CỰC HƠN VỀ KHB, TÔI TIN RẰNG CHUNG TA SẼ GÓP PHẦN KHÔNG NHỎ TRONG VIỆC ĐƯA GIÁ KHB VỀ MỆNH.
THÂN ÁI !
Trùm khoáng sản từ cõi chết trờ về, tăng trưởng mạnh mã mang tên KHB - Thị trường chứng khoán - F247.COM

1 Likes

MBG bay trong một nốt nhạc và tím trở lại rồi các Bác

1 Likes

Uầy đỉnh phết bác ạ

KHB vòng 1 từ 0.5 lên 2, vòng 2 từ từ 2.0 lên 5.5, vòng 3 từ 2 lên 10; vòng 4 cũng có thể từ 5.5 lên 20 các Bác nhỉ? Em vào giải cứu thêm với các Bác rồi nhé

3 Likes

huhu trả lại hàng cho e cục 600k của em

Em múc có 10k của Bác thôi :smile:

Penny lại khởi nghĩa rồi

KHB giữ tiếp trung hạn cuối năm có ổn k bác chủ

1 Likes

@8888 Bác bỏ KHB rồi ạ = ))

1 Likes

Em thông báo chuyển qua hàng mới DLG rồi bác á
https://f247.com/t/trum-cuoi-penny-dlg-day-manh-5-linh-vuc-om-tron-tuong-lai/41756

Mỗi lần em chỉ làm một nhiệm vụ, bác nào theo em tiếp thì theo á
Theo em ở diễn đàn này nhớ bấm theo đuôi, khi nào cần bán, hoặc mua hàng mới em sẽ có thông báo á

1 Likes

Thế có nghĩa là KHB về lại máng lợn phải không bác

1 Likes

Em đánh theo dòng tiền của lái lớn bác á, bây giờ lái lớn đang vào DLG bác á

Lái vẫn còn kẹp hàng ít hay nhiều thôi, em chuyển qua DLG thì em không tương tác KHB với lái được bác á, nhưng dòng tiền đang bị rút ra bớt bác á