KHB kế hoạch lãi 60 tỷ, hưởng lợi siêu dự án 52.200ha. KHB phiên bản lội bùn sống dậy tiếp theo BII VOS tăng giá gấp 20 lần

Giờ chắc chỉ có cổ của lái thôi. Mình mỗi người chắc đc vài chục k chứ mấy

Chuẩn cụ! Mà thường thế lái họ ko đẩy liền - nên tím sớm quá thì trả vậy! Thà sàn sw 1 tháng ấy! kkk! Cũng có thể có gì mà mình hông biết! Chứ cú tím này em thấy chỉ là đẩy lên dụ dòng tiền!

Vừa rồi là thu hút. Còn giờ là đánh thật đấy bác ạ. kaka. Chứ về lại máng lợn thì muôn đời k lên được

E nghĩ còn phải sw chán chê bác - chứ mới vẽ cái cây xong - về đây bật lên lun - thì hãi quá :sweat_smile:

Đợi báo cáo quý 3 bác ạ. Hãi thfi cũng chẳng hãi. Lái họ có tiền, họ mua bán ntn thì có sai đâu. Quan trọng là họ giữ nền được ở giá nào và họ thoát ra ở giá nào

1 Likes

quý 3 lỗ 46tr. vãi các thanh niên KHB :laughing: :laughing:

1 Likes

Bác bán chưa, hay lại đang canh mua thêm vào đấy.

1 Likes

E đang canh kiếm phiên sàn để vào cụ ạ :yum::yum:,phiên nào cũng đặt giá sàn, chỉ cần khớp sàn là có tín hiệu bứt luôn.khb quý 4 chắc là thu hồi đc nợ, book lợi vài chục tỏi là sáng

1 Likes

Đấy cứ nói thế thì tốt không, mấy bác kia nghe lỗ lòi ra lại bỏ dép chay thì bác ôm tất nhá.

KHB xem bctc thì nó có khoản phải thu đến hạn cuối năm nay 62 tỷ, nếu đòi được 30% thôi thì cũng có lãi 18 tỏi rồi, nếu thu được hết thì lại ngon quá , hội đồng quản trị lại có doanh nghiệp thu hồi nợ thì chả lẽ ko thu nỗi khoảng nợ của mình , cho nên sống chết cũng phải đòi cho được :)))

1 Likes

con này sắp bay

chơi kiểu này chắc khó ai theo nổi nên phần lớn anh em chắc nhảy tầu hết rồi thì phải

phải NHẪN thôi

mình vẫn nhẫn , chấp nhận kiểu gì cũng chơi

có tín hiệu tích cực rồi, mong chờ xác nhận từ phiên mai

2 Likes

Bác @888888888 thật là dễ thương :rose

Em cũng mong nó lắm

1 Likes

Nếu thị trường ổn thì với tín hiệu hôm nay 90% mai là phiên bung mạnh

1 Likes

Được thế thì tốt quá

hôm nay bay mạnh rồi người ae. vẫn tiếp tục nhẫn thôi. tôi xác định chơi con này với bất kì giá nào mà