KHG lợi nhuận cao, tài sản lớn, đối tác lớn nhất của Vinhome, dưới mệnh giá tin nổi không

Đối tác độc quyền của T&T Land nhà bầu Hiển.
Quan sát mốc 6.

1 Likes

image
KHG tiên phong công nghệ nhà thông minh, ngoài đối tác lớn nhất của các thương hiệu hàng đầu như Vinhome, T&T Land …, KHG còn tích lũy quỹ bds nhiều khu đô thị chất lượng từ Bắc vào Nam, trở thành nhà phân phối bds hàng đầu VN, và đồng chủ đầu tư như gần nhất là City Millennia đẹp lung linh ở trên.

KHG đích thị là vua bds 2023.

Cũng được, chứ vua chúa gì đâu bác. Được là ở mức thị giá này, và năm nay BĐS toàn thằng lỗ chổng vó, thì em nó cũng tương đối sáng.

KHG nổi tiếng là tiên phong công nghệ nhà thông minh mà bác, tức KHG hướng đến nhu cầu thật cho khách hàng cần nhà chất lượng cao, khác với mấy thằng chỉ lo lùa gà mua đất nền
Nước rút mới biết ai mặc quần, dòng tiền rút mới biết công ty nào kinh doanh sản phẩm chất lượng thật sự
Mỗi thời kỳ mỗi doanh nghiệp nổi lên, trước đây mấy thằng đầu cơ đất nổi lên vì giá đất còn rẻ tăng cao, bây giờ giá đất đã cao thì thằng cung ứng nhà chất lượng như KHG mới là vua bds bền vững trong dài hạn.

Cứ vượt được ải 6 mới xem xét được bác ạ. Còn bác bảo mua ĐT dài hạn 5 - 10 năm thì thôi em ko bàn.

KHG lãi 440 tỷ, cổ tức 10%, giá 5.x đây là cp 10 năm mới có một, KHG quỹ bds lớn, nhà phân phối bds số một Việt Nam, và là đối tác lớn nhất của Vinhome, KHG hội tụ tất cả các yếu tố nổi trội của một siêu cổ phiếu.

Vượt 6 đã. Hẹo mẹ nó rồi kia kìa. Vào để bác úp bô em à. Bác oánh vượt 6 em mới tin.

Đấy nhớ. Sàn cmnr. Không tỉnh táo là bị cụ chủ úp pô shit lên đâu rồi. Hà Hà

Tiên sư thằng lái đạp dữ bây, con KBC DXG PDR … thua lỗ không cổ tức giá 1x 2x sao không đạp, đi đạp con KHG lãi cao cổ tức 10% còn dưới mệnh, hàng càng ngon lái càng đạp có khác, làm tao thèm nhỏ dãi mà hết tiền mua.

Bác lái đk? Lên bài úp pô cmnr. May em tỉnh không vê vợ nó thiến vì nghe bác.

Ừ, ông nói vậy ông tỉnh ông bán rồi, chúc mừng ông, đừng vào chủ đề này me KHG nữa nhé
Chúc ông bán hàng siêu cổ KHG lãi nửa nghìn tỷ xong qua mua mấy con hàng lởm không có nổi doanh thu để nhanh giàu
Vãi ông chim lợn

Bác này hay thật. Bác đọc xem có câu nào em chê nó không mà chim lợn. Mà em có đéo đâu mà bác chúc mừng em bán. Hé hế. Chẳng qua em thấy bác lập pic hô hào khi nó sát cản là em nghi nghi rồi, bác lập xong được 2 phiên nó lăn mẹ ra sàn là em lại thấy mùi rồi. Hố hố.

Ông xàm vừa thôi, KHG siêu cổ phiếu, có điều chỉnh tôi vẫn giữ, hàng siêu cổ tiềm năng x10 tài khoản, đã mua là khóa két, hold chặt bất chấp chim lợn bẩn nhé

Được thế thì tốt. Chỉ sợ thất đức lùa gà úp bô thôi mày.

Tôi hỏi cụ là chim lợn bẩn hay cụ chạm dây thần kinh thế
KHG lãi nửa nghìn tỷ, cổ tức 10%, giá dưới mệnh mà úp bô ai, lên 2x chưa chắc đỉnh đâu, trong khi nó đang vùng đáy
Cụ kiếm được mấy con midcap lãi nửa nghìn tỷ, cổ tức 10% mà còn dưới mệnh giá như KHG
Cụ kiếm được con nào đối tác lớn của Vinhome mà còn dưới mệnh giá như KHG
Cụ kiếm được con nào cổ phiếu đầu ngành mà còn dưới mệnh giá như KHG

Cụ quá bẩn tính.

Thế ông thấy tôi chế gì DN chưa? Đọc lại xem nào. Ông sớm không lập píc, nó phi từ 4 lên 6 mọe rồi, chạm cản mấy lần ko vượt nổi thì ông lập pic. Ai nghe theo ông ăn mẹ cây sàn hôm này rồi.
Nói rõ là mua rồi ôm vài năm không nói, mà kể cả mua đầu tư cũng vào đúng điểm, quỹ ĐT đéo đâu mà múc bất chấp giá cho đủ danh mục. Ông xui người ta vào sau khi nó phi gần 50% thì 1 ông là thằng NGU, 2 ông là thằng lừa đảo úp bô. Chứ tôi chê gì DN mà ông bảo chim lợn. Có hiểu chim lợn là gì ko mà ẳng mãi thế?

Chạm cản chỉnh là cơ hội mút mà, lái nó đạp ngay cản để loại mấy cụ giá vốn thấp mà yếu sinh lý đi, rồi sẽ cho chạy tiếp, cụ xác định yếu tố cơ bản nó tốt mà còn chim cản kiếc làm gì, nhỏ lẻ bao năm qua căn ke giá có chơi lại lái không, nhỏ lẻ muốn thắng lớn chỉ có một cách duy nhất là chọn hàng siêu cổ chất lượng mà giá rẻ như KHG rồi buy and hold chặt để x tài khoản.

1 Likes

Thế thì tốt, chúc bác nói là làm, tích đức cho con cháu. Em xin dừng cm tại đây.

bớt đa cấp lại giùm đi, cổ đang giá 5k mà hô hào 100k, đúng giọng A7 đa cấp. Lên 10 cho nó thực tế, mấy năm sau lên 30 là lợi nhuận siêu khủng rồi

1 Likes

800 tỷ trái phiếu đến hạn tháng 3~5 sao k nói. Dịt cm. Khg lấy tiền đâu đáo hạn?