Khó cho ITA rồi, Vụ FLC anh em còn nhớ chứ

,

ITA có thể khó nhưng đợt này khác FLC anh em ạ. đợt FLC toang là cả nhóm BDS toang hết nên hiệu ứng mạnh, Giờ mỗi ITA con muỗi

Tôi k hiểu cmt của bác. Phiền bác cắt nghĩa lại giúp tôi

Nội dung quá tối nghĩa, không hiểu.

Ý người ta là doanh nghiệp kiện thật, muốn đối đầu với X thật chứ không phải đang chơi bẩn với cổ đông

Chắc mới chơi chứng.

Tôi nghĩ ai muốn hiểu đã hiểu rồi. K cần cmt thêm nữa. Tks.

quan điểm tôi doanh nghiệp gửi công văn lên chính phủ thế thì chả phải chơi đểu cổ đông đâu, họ đang tự cứu họ và cổ đông của họ đấy

Nếu có thêm luận điểm về lãnh đạo ita thì cần có thêm bằng chứng để có cái nhìn rộng hơn chon văn bản vừa qua. cách nhìn sáng cho bài toán đầu tư vào ita, Nói đến vậy còn bảo tối nghĩa thì tôi đến :pray:

Chắc mới chơi chứng. Đến ạ với cô broker. Thôi, chả có trình gì.

K ai rảnh đi chứng minh với các bác. Tôi nổng tiếng từ lâu rồi, còn bác là ai tôi kb.
Muốn biết gì thì cầu thị, ăn nói phải tử tế.
Nói như kiểu muốn kết tội vụ khống thì cứ ở đấy mà giữ cái đầu của mình đi nhé.

Thôi tránh ra cho tôi nhờ.

Tôi dừng lại ở đây. K có nhu cầu tránh luận vớ vẩn. Nhé

ITA là FLC thứ 2. a/e cứ làm ít thử cảm giác lái nó lùa mình xem nó ntn. biết đâu có ăn

1 Likes

Hihi lùa tôi làm tôi đc 14% rùi đoá. Lái đâu tốt thế.

1 Likes

Thế để tôi biểu diễn cho các bác xem tôi bắt đáy ITA như thế nào nhé. Tôi có trình gì đâu, đánh bằng tâm linh mà chẳng hiểu sao noá cứ bị đúng ấy kkk

1 Likes

Ita chưa có tuổi để so sánh với FLC của Quyết

tuổi của nó chả = tuổi của mẹ QC sao lại ko có tuổi

Đợi chờ thôi, khổ thị trường CK vịt ngan Thong tin này chắc nó biết từ lâu rồi, vẫn cứ oánh lên xong làm một phát chết cả lũ, chẳng thằng nào chịu trách nhiệm cả, khổ nhỏ lẻ tận cùng của sự khốn nạn là ơn đây

2 Likes

Vụ ITA HAG FLC thị phi nhỉ các bác

Chắc thế bác ơi,thể loại đấy mới biết đến chứng nên mới dám đi chim lợn cả mrkhoai cơ