Khoái Lạc Lầu Diễn Nghĩa

Chà, lâu ko vào xem thấy bô chung lý tưởng haha.

Quà đến mà vẫn có người chê :joy:

Tăng một lèo thì phải có phiên chỉnh mạnh, chuẩn bị sáng thứ 2 xúc vài con dòng chứng với những phiên giao dịch tỉ đô

1 Likes

3 Likes

Sao lại trêu em doanh, ăn không được phá cho hôi hả cu jean

Chơi cho nhiều vào, rồi cuối cùng cũng bị thằng Bô và các huynh đệ nó hút máu hết thôi

image

Chưa rời sòng thì anh em thằng Bô nó còn hút máu tiếp tục

12 Likes

Sau phiên hnay thì khả năng thị trường đang vòng lại đỉnh cũ 1 lượt nữa đi lên để hút tiền vào rồi mới chỉnh rũ đổ bô lên đầu thiên hạ đu đỉnh lần này phải ko boka

3 Likes

Dự là cần phải bán trước phiên ngày thứ 5 này

1 Likes

Đần độn là thứ như bạn đấy. Khi mà bố mẹ ko dạy đc bạn cái phép lịch sự văn hoá giao tiếp. Mở mồm ra là cắn xằng nói bậy

1 Likes

Nhớ Ban Mai!

3 Likes

Hqua: Nhớ Ban Mai là Nhớ Mai bán nghĩa là phiên nay bán luông thôi bác nhỉ :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Ban Mai là my friend, ko liên quan chứng cháo mua bán bác à.

1 Likes

chạy nước rút đi chứ.

Với tay chơi cờ bạc bịp, tình yêu là sự cực đoan của thị trường cả chiều xuống và lên.

Nước rút ăn nhanh, ăn nhiều, lồi mồm toác mỏ. cái cảnh cho thằng khác đỗ vỏ thật là thú vị…

lấy nhơn loại làm trò chơi của mình thật là hay ho…

Dự là sẽ có nữa triệu tỉ ngồi trên đỉnh của khoái lạc đài…

Cùng nhau, chúng ta tạo ra những con ma vất vưỡng thân tàn ma dại trên sòng bạc…

Cạn ly các huynh đệ…

Chờ đợi… nhét lửa hồng vào háng nó…

Cùng nhau, chúng ta chơi trò kim tiền không dung thứ…

7 Likes

Sụp đỗ nhé ae

1 Likes

Ka đón thị trườn đúng thế chứ lị :joy:

Đầu năm đua lệnh hăng say
Cuối năm chốt lãi mua ngay cái nhà
Té ra không phải nhà ta
Mà nhà của lái, công ta góp vào!

2 Likes

Ngày mai 28/2, tại Hà Nội. Thủ tướng Chính phủ Phạm Minh Chính sẽ chủ trì Hội nghị quan trọng về nhiệm vụ phát triểnthị trường chứng khoán 2024. Phấn đấu đến năm 2025 nâng hạng TTCK Việt Nam từ thị trường cận biên lên thị trường mới nổi theo tiêu chuẩn phân hạng TTCK của các tổ chức quốc tế. Tích cực hội nhập thị trường tài chính, chứng khoán thế giới, đáp ứng yêu cầu về an ninh tài chính, nâng cao khả năng cạnh tranh, quản trị rủi ro, đưa vào áp dụng các chuẩn mực và thông lệ quốc tế; hướng tới đạt trình độ phát triển của nhóm 4 nước dẫn đầu khu vực ASEAN vào năm 2025…

1 Likes

1 Likes

vui chơi tận hưởng trên thác loạn đài…
Chờ ngày nhét thang hồng vào háng con bạc thôi…

Ko được ra vào lung tung nữa nhé các huynh đệ. cp thay phiên nhau lên thôi… ai rồi cũng tới lượt. nhảy nhót ăn thì ko bao nhiêu, quay đầu là ngồi trên nóc nhà nhé…

Cái này ko dạy nữa đâu đó, vì nó vỡ lòng…

23 Likes

Thực sự ông này cực kỳ kinh nghiệm đấy nhé . Dân tài chính lâu năm

4 Likes