Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

cùng 1 thằng đó bác, tạo 2 nick rồi quay tay qua lại thủ dâm tinh thần. chắc cắt đúng bẹn nên cuồng dâm sinh hoang tưởng cmnr kkk

Khi nhận ra thì tất cả anh em ceo,dig đã ôm cái to tuong vào đầu rồi bác.
Giờ tuyên truyền ngựa xích thố ,dù tai khoản âm 50-80% thì không là úp bô mà là kén anh hùng .thật là lùa gà voi nhung nguoi nhe dạ cả tin.

Tối qua thầy bảo rồi các ông chỉ đc MG 10% thôi. Đừng có nghĩ dỡ nóc nhà người ta nhanh.

Hoá ra nay tất cả con nào tím và xanh là Bô hết. Anh em bỏ đầu tư chứng khoán đê. Hết sợ bô

mày ngu quá đấy con bò. cuối năm 31/12 ko bán thì lấy đâu ra tiền để bctc. A7 có nói rõ vấn đề này rồi. đã ngu học còn hay sũa bậy.

1 Likes

Lúc chưa có tiền thì e mg tt xấu thì e bơm tiền vào có sao đâu bác đợi có tiền là nó phi đi đâu rồi bác như hôm nay chẳng hạn có tiền tươi đâu mua mg trước đã mai mot dong them còn e hiểu thầy a7 nhắc nhở ae. Cám ơn bác

1 Likes

Gần 2 tuần 3 sàn k thấy mã tím, nay DIG-CEO khởi nghĩa thì tam sàn tím như rừng sim DIG- CEO đúng là anh cả mà Thầy A7 đã phát hiện.

Thôi thôi ông bô hay ko cần ji ông quan tâm loại ông chắc cũng cháy mẹ tk rồi bày đặt chim chuột

2 Likes

Thầy nói quá chuẩn. Lì với những cây sàn.

1 Likes

:)) Tao thấy mấy thằng thua tha thường vào than khóc!

Mày cũng không ngoại lệ đâu nhỉ ?

Dẫn chứng Up bô đâu đưa ra thì tao tin, còn mày chỉ nói thao thao bất tuyệt thì đéo ai tin đâu.

Tao sau bao lần bị ÚP BÔ như thế cũng đã x2, x3 tài khoản thật lạ lắm thay!

2 Likes

Trung Quốc giảm lãi suất chính sách, một số lãi suất cho vay mua nhà chủ chốt. Anh em banker TQ dự đoán sắp tới là sẽ sửa một số văn bản áp dụng mấy lằn ranh đỏ theo kiểu “make exceptions” như các thông tư tái cấu trúc nợ của VN.

Bác Tập có chiếc xe tăng đang chạy ngon nhưng bên trong có chứa mìn. Bác quyết định gỡ mìn để biến nó thành xe điện chạy cho an toàn, lại bảo vệ môi trường. Gỡ một hồi bác phát hiện là gỡ ra có khi nổ banh chiếc xe tăng nên bác gắn nó lại, sau khi cưa bom được một nửa rồi chất lên chạy tiếp.

Bạn thấy đó, giảm khoảng cách giàu nghèo và thân thiện môi trường nói thì dễ, vừa làm được mấy cái đó vừa đảm bảo kinh tế không bị hit cho què luôn thì không hề dễ.

Thế nên đừng ai nghĩ BĐS sẽ bị thắt chặt, thắt được hay không còn phải xem xét tình hình kinh tế đủ chịu được cú sốc sụp đổ hay không. Trung Quốc muốn đâm thủng quả bong bóng BĐS nhưng thấy nó mà nổ sẽ tạo ra 1 quả bom khủng khiếp nên thôi giảm lãi suất cho anh em mua BĐS tránh gây bom nổ.

TTCK VN dòng BĐS tăng nóng thì mấy ông cưa bom phá dòng BĐS, muốn đảo dòng tiền sang VN30 nhưng xin lỗi 1 là chơi 2 là nghỉ, không có dòng nào như BĐS đủ thiên thời địa lợi nhân hòa, cản sao được khi chính sách vĩ mô đều đang hỗ trợ tốt do dòng BĐS, không cẩn thận đi viện cả thị trường, bank thì tiếp tục được chỉ thị từ ngân hàng NN là phải chia cổ tức bằng cổ phiếu trong năm 2022 không được chia bằng tiền để đảm bảo dòng tiền kiểm soát nợ xấu. Nên thôi, chung quy nhịp này vẫn là BĐS dẫn sóng, không cho BĐS dẫn sóng xin lỗi TTCK VN tan chợ.

5 Likes

Bác vẫn giữ quyết định đó để em hốt cho

Dù rơi như cây thông và đang có nhịp hồi kỹ thuật 2-3 phiên mà không lôi kéo đc dòng tiền vào mua là sẽ quay lại xu hướng giảm chính thức toang, nên tôi vẫn làm khán giả vì không chắc ông hôm nay bắt đáy hàng về còn lành lặn t3, ae cố gắng lên

1 Likes

1 là giàu, 2 là tâm thần nhập trại…

Thầy ơi, tầm nhìn vũ trụ,xuyên ko- thời gian nên em mong thầy khi rảnh thầy xem giúp em THD , với dự án Cảng du lịch vũ trụ ở Phú Quốc và giấc mơ bán đất nền trên Sao Hỏa ? Của Bầu Thụy nhé thầy!

Thế chắc phải lên sao hỏa thực địa rồi

Tau than khóc lúc nào , nói nghe cái ? Cãi cùn với mõm là nhanh .
Mắt không nhìn mà cứ gân cổ cãi ,rồi nó sẽ lột sạch còn cái nịt nhé.
Chẳng đội nào gu đi kéo hết cho chúng mày ăn rồi úp vào đầu tụi nó,dao kề cổ mới chịu rơi lệ.thế nhé

Tôi bảo các anh em hãy tỉnh lại hãy nhớ mấy ngày trước thế nào ? Rồi các ông đi nghe người ta nói thì y văn mà nói không suy nghĩ gì ,cứ ai trái ý chửi bất chấp , chim lợn này kia.
Tôi phải vả cho nhiều anh em tỉnh lại do mê muội,cả tin qúa nhiều , giờ anh em nói chuỵện lịch sự với tôi mới đúng là mình , giờ chiu khó đọc lại lời tôi nói để sớm tìm lại mình .

Mày đang đi khóc mướn đấy Cu

Tao cãi cùn như thế nào nhỉ ? Mày có lý luận mẹ nào Logic không ?

Như mấy con gà con kêu chiếp chiếp “Trời sắp sập, trời sắp sập”

Tao thương mày lắm luôn ý

Mày tốt nhất nên làm Khán giả đi Cu

Bộ phim cuộc đời của mày toàn đóng vai phụ, nên mày làm khán giả tốt hơn đấy

Mâm xôi vàng dành cho mày đấy :sweat_smile:

1 Likes