Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

Lúc này có hô hào cũng không giải quyết được vấn đề gì. Dòng tiền đứng ngoài hoàn toàn !!!

Thầy xem thằng này nói có đúng ko thầy em lo quá, lỡ mà bị nhốt vậy chắc chết quá

3 Likes

Không phải thế,tiền thông minh banh thép sang.x3 treo cổ bố nó cũng múc.kệ đi kkk. :laughing:

2 Likes

Bán khối lượng bao nhiêu,CTCK nào?

Họ sút ác quá A7 ơi :joy:

1 Likes

11 Likes

Công ty làm dự án bán hàng rào rào , tiền tươi thóc thật , thế mà đám đông cứ hoảng loạn bán sàn bằng được , giàu sang không dành cho số đông

2 Likes

Chờ sàn thêm ít phiên nữa ra tay múc cả mẻ là xong ah. Thằng nào lỡ bán sàn lại quay sang múc trần ah.

Tìm cả họ nó show ra may đc 1k cổ flc :laughing:

Các ông lúc đu cây hái quả thì chen nhau, lúc phong ba bão táp quả rụng dưới đất thì chạy. Thầy A7 cũng đã cùng anh em đang hái quả trên cây, thầy động viên anh em sống chết cùng nhau. Ông nào cũng đòi nhẩy xuống khỏi cây thì tay nào thầy đỡ được hết. Bọn rung cây nó mới là sói đang ngồi ngoài chờ các ông rơi xuống hốt xác. Thầy bảo vệ các ông cứ ở trên cây rồi sẽ qua. Các ông trèo cao quá rồi thì nhìn xuống đất càng sợ. Nên các ông nào ăn quả phải hiểu đạo nhớ kẻ trồng cây. Đừng có đứng ngoài chim lợn thiệt hại chung.

11 Likes

Có em ủng hộ thầy em còn lâu mới rơi cổ nào chấp các loại nhốt sàn, chim lợn a

Anh em đâu xông lên, đừng bán đi sự giàu sang với giá rẻ mạt rồi lại phải mua sự nghèo khó với giá cắt cổ

A7 k bán thì hàng vẫn còn đó. cả xã hội nó thèm khát. xem đạp đc mấy phiên. tầm nhìn k qua ngọn cỏ cũng bày đặt

Để thắng được trên TTCK phải có niềm tin và đầu tư vào cổ tốt có thiên thời như Thầy nói; Không MG mua bằng tiền mình có và quản trị rủi ro tốt 10 phiên sàn vẫn OK là chắc thắng.

1 Likes

căng ghê. vẫn nhốt sàn hàng triệu thế kia sợ chưa thoát dc.

Cảm ơn anh A7 nhiều!

3 Likes

Ố ýeah

em thì vẫn lòng tin son sắt nơi thầy, nơi kiến thức thầy truyền trao cho chúng em, lũ T+ ngu si không thể hiểu được nên chúng nó khó có ai được như thầy!

3 Likes

Bán ko để tôi mua

1 Likes

tối đi làm mét lòng ăn mừng thôi thầy ơi