Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

Chim là múc rẻ đó. :laughing:

1 Likes

Kkkkkllk

17 Likes

Toàn các thánh lười đọc , đòi biết gay thì bày đặt lĩnh hội kiến thức a7 ,rồi vĩ mô ,cung tiền. Giả tạo, đa cấp lùa f0
Còn nhiều co phiếu giá trị , tăng và hưởng lợi nhé , chứ làm như cả ttck chỉ có bds và phải mua vậy.
Tăng qúa nóng rồi , múc mạnh đi , chửi mạnh vào để còn sập còn hô hố nhé.

thầy ơi cho con hỏi scr với ldg có ổn không thầy. con F0

DIG CEO ko múc luôn cho lẹ, đi hỏi mấy con yếu hơn chi thế bác :smiley:

Untitled34
CL ngu lắm khoang miệng thì to hơn khoang não nên nói đéo bao giờ thèm nghĩ và thấy cái gì là cũng cho vào mồm kể cả rác và ứt kkkkkk, hãy học và theo người giàu đừng theo người nghèo hahaha.

5 Likes

Ông cứ lo cho anh em làm gì. Giỏi ông lập pic phím hàng ngon cho ae, rồi bơm ô xi , xem có anh em tung hô ông ko, dỗi hơi vào đây làm gì?

bán chưa bạn :slight_smile:

tại vốn bé bác ơi.

Thầy ơi, e vào DIG thời điểm này có trễ Ko ạ

30 năm nay thiên hạ luôn bảo đất đắt quá, vào trễ rồi nhưng vãn tăng thêm hàng nghìn lần

33 Likes

Cổ đất sẽ tăng hàng triệu lần nữa, mới chân sóng chưa tăng đâu, theo thầy A7 thành tỷ phú hết mang tiền mua nhà lầu xe hơi giàu có, mua là giàu đơn giản vì thầy là niềm tin là nguoifn nước trong mát giữa sa mạc, cứu nhân độ thế cho các con giời ngu muội, thầy là đỉnh cao ck Việt Nam không chuyên gia nào đủ sức đấu lại thầy, bọn nó sẽ phải chết, giết hết

Đa tạ sư phụ

Người ta vẫn vào ceo và dig nhưng ng ta đầu tư thêm có vấn đề gì đâu bạn

A7 tư vấn giúp thời điểm nào nên xem xét bán ạ, và khoảng mấy năm sẽ đạt đỉnh. cám ơn a.

mày phím tao xem cổ nào giá trị, tăng hưởng lợi xem, mày ngon cứ phân tích thử, rồi lùa thử xem ai có thuyết phục được ai vào không? dkm. bố mày đi đến tận nơi, sờ tận tay công trình của Ceo với ĐIG, bố đéo đọc phân tích tài chính, sách tây làm gì, thấy công ty ngon bố mày mua, chấm hết.

3 Likes

Tính ra 2 tô phở Thìn thì đổi lấy 1m2 đất của L14, CEO, DIG.

Rẻ quá làm người ta sợ hãi tột độ

Sợ là phải múc ngay tức thì

3 Likes

Đẳng cấp. :laughing:

Đẳng cấp A7 vĩnh tồn

Q: Quyết định đầu tư nào khiến các anh hối tiếc nhất của năm 2021 ?

A: Không đầu vào cổ phiếu BDS nhiều trong nửa cuối của năm 2021

1 Likes