Không cản nổi Thiên thời tiền ùn ùn sút bank thép xúc cổ đất , dự cổ đất sớm quay lại hành trình CE bất tận

Quyết theo tư duy đầu tư của A7 đến trọn đời

1 Likes

Mở lại video cũ xem A7 nói không khác gì thầy bói. Nghi vấn A7 đến từ tương lai kkkkk

7 Likes

Tui vào bảo mỗi anh em ôm cẩn trọng thôi .Thế là cả đám nó uất qúa ,tức sùi bọt mép ,không nói đựợc , nên lôi tôi ra chút giận,cấu xé ,chửi bới là lẽ thường.
Tôi cũng bận lắm ,thấy tụi nó thi thoảng ngứa răng ,sủa lộn bậy nên phải vào cho mấy cái bạt tai đấy bác .

Vấn đề bói 10 năm qua đếch trượt phát nào.

25 Likes

Mõm .kakachữ in đậm

hihi. AE máu quá nên thế thôi. nhưng tương đất và cổ đất sẽ tiếp tục tăng thôi . nhìn xung quanh nơi bạn ở sẽ thấy giá bất động sản tăng liên tục đúng không ?. chúc bạn sỡ hữu nhiều lô đất và nên mua cổ đất trú ẩn

99% thằng cầm vàng rồi để vàng rơi vì media báo đài, tại vì không chịu được hôi thối, kk!

Tụi mày uất qúa rồi chứ gì ? Thay vì chúng mài ngồi cắn tau thì không đi lo chuẩn bị kêu gọi gd ,bạn bè cắm nhà ,cắm xe, vay ngân hàng mà múc,xúc tịt mắt vào đi.
Lên 500k mà rảnh háng cắn tau làm gì cho nhọc nhể.hô hố

Lên 500 mày có dám thề gọi tất cả mọi người ở đây làm bố ko con ?

3 Likes

Ceo lên 500k .rồi bố gọi

1 Likes

Cả xã hội đều quay cuồng vì đất mà các chuyên gia cứ dửng dưng như không còn khuyến nghị nọ khuyến nghị kia .Em xin trích lại câu thầy nói gửi các chuyên gia :SỢ THÌ Ở NHÀ Kk

Thầy ơi cho em hỏi tiến độ bán hàng ceo như thế nào ạ

Mõm gì mày sủa nhiều làm C.hó thì tao nhận nuôi thôi có gì mà mõm Kk

2 Likes

Đặt lệnh đua ngày mai chưa các bác,

Bất động sản nhiều nơi đang bắt đầu tăng, sắp tới sẽ tiếp tục tăng nóng!

Chửi đã, nghe sướng sốc óc…kkkk

E nguyện được cùng thầy công phá mốc kháng cự 2 triệu / cổ ạ!!

Đẳng cấp đó anh,dài 500k ít đó. :laughing:

Ko đùa đâu, thật đấy, người có tầm nhìn xuyên vũ trụ ,xuyên thời gian ?

1 Likes

Sư phụ đi trước xã hội.

1 Likes