KHP tiềm năng mua bán điện trực tiếp, tài sản khủng gồm tower và lưới điện hàng nghìn tỷ đã khấu hao

Mai lại đua lệnh nào, hôm nay tàu đã kín khách :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

1 Likes

Mai lại tiếp tục đua giá trần từ sớm

Các bác đừng phân tích nữa, cho có giá đỏ em vào với =.=‘

Em rất mong muốn trả lời tất cả các thành viên, nhưng tin nhắn nhiều quá ở cả hai diễn đàn, khó cho em trả lời hết, bác nào theo em thì bấm theo đuôi, và viết bài giao lưu trong chủ đề cùng với nhiều thành viên khác cho tiện trao đổi á

10 Likes

mong bác 8 xem giúp em OGC ổn k bác? có nằm trong mục tiêu của bác sắp tới không ạ.

1 Likes

Bác nào theo em thì tốt nhất theo hàng mới nhất em mở chủ đề, vì cổ phiếu ở vùng trũng thị trường, dòng tiền vào mạnh, sẽ dễ ăn bằng lần nhất

OGC không phải hàng của em nên em không rành, nhưng nhìn xu hướng còn tăng, có chỉnh ngắn hạn không thì em không rành
Em thấy có chủ đề của bác @Oceanfutureman rất nhiệt tình phân tích nhóm penny theo TA, bác có thể tham khảo bác á
https://f247.com/t/phan-tich-du-doan-nhan-dinh-co-phieu-penny-midcap-flc-fit-tsc-hai-idi-ita-ttf-dlg-hcd-bcg-evg-asm-drh-hhs-tch-ttb-hid-chuyen-sau/29137/1

2 Likes

Vâng, em cảm ơn Bác nhiều, ước gì biết được Bác sớm, ngày mai đặt giá trần luôn 3 siêu cổ của Bác DLG, LCM, KHP coi thử có duyên lên tàu em nào không?

DLG vẫn còn xu hướng tăng, nhưng mua mới thì canh giá đỏ
LCM tăng quá nóng, mua một phần danh mục thôi
KHP khó mua, nhưng đặt gạch giá thấp khớp được càng tốt, sẽ có lúc cung hàng đổ ra bác á
Và lưu ý bất kỳ cổ phiếu nào cũng không dùng margin bác á

7 Likes

KHP ai mua được dưới 20 là may mắn lớn

1 Likes

KHP chắc phải mua ATO các bác ạ chứ trần cứng thế này khó mua giá đỏ lắm

1 Likes

KHP giá tím còn chưa có lấy đâu ra giá đỏ, bác 8 nói đặt giá thấp là phải chờ lên 2x 3x, em theo bác 8 lâu em biết :sweat_smile:

1 Likes

KHP pe bằng 2 cố gắng đua nắm giữ đến lúc pe lên 20 :sunglasses:

1 Likes

hôm nay càng kiệt vol. Chuyến này KHP 5x bác 8 ơi

Em đặt KHP mà không khớp được ạ

Mở bát tím rồi. Đặt ATO cũng xịt

Đặt ato lúc 5h sáng mà vẫn không được. Buồn quá bác @8888 ơi

Khớp sao được hả bác. 3 tr cổ giằng trần. Dưới giá 2x ko khớp nổi đâu

Mình đặt từ sớm ATO mà cũng không khớp được cổ nào

Bia anh em. Ms vào đc ít à. Tết kiếm cặp bánh chưng. Hàng bác 8 quá tuyệt vời. DLG LCM KHP

hang hiếm em cũng đặt hết ATO lại sang lênh thường mà có khớp nổi đâu

1 Likes