KHP tiềm năng mua bán điện trực tiếp, tài sản khủng gồm tower và lưới điện hàng nghìn tỷ đã khấu hao

Chết, em giờ biết cái định gí xong cứ nhìn vào nó, chán ghê =.=‘

t k nói KHP đâu bác tại vào có 1k nên cx k tìm hiểu kĩ chỉ nghe phong thanh REE thâu tóm vs luật điện lực mới nên mua tí cho vui thôi cơ mà phải xem xét nhiều yếu tố EPS book đc mà bác ví dụ dòng tiền có thể tốt nhưng vẫn xem nguồn DT đến từ đâu ví như bác bán tài sản hay mấy khoản one-off thì LN quý đấy đột biến EPS chẳng cao. Tại vào topic cứ thấy mấy ae bảo TCBS định giá 100k chẳng lẽ k lên nổi 50k nên nói vậy cho mn k mù quáng thôi chứ định giá P/E P/B thì đứa trẻ con cx tính ra đc cần gì chuyên gia.

Ơ em không biết định giá thật bác ạ

Phân tích kỹ thuật mà đúng hết thì các anh lái sống thế nào, chứng khoán giờ nương theo dòng tiền lái mà bơi thôi.

Vcbs hồi 2,3 tháng trước nó còn đặt target với định giá nhóm thép giá gấp đôi bây giờ, mua theo thì còn cái nịt.

Ông chủ pic hồi trước lùa ae vào LCM xong tặng ae cây thông hậu Noel LCM không vay nợ 1 đồng, hưởng lợi dự án 4000 tỷ, và tiến độ hoàn thành mỏ vàng 9.6 tấn lớn nhất VN

khổ tăng 1 mạch 60% từ đáy điều chỉnh 10-15% chim lon vào nói như tận thế, có quan tâm thì mới vào cmt nhưng chim lon mà ngu ngơ ko có cơ sở phân tích gì thì đủ hiểu. DLG chủ pic cũng vậy đợt chỉnh các con chim lon vào bay ngợp trời lên 10k khen ngon múc múc xong đu đỉnh đổ lỗi :v

1 Likes

Em cầm hay bán, khp chị chưa lỗ mấy

Đúng bác ơi, tôi ôm thông :rofl:

E thấy cp này cũng tiềm năng, e chỉ lo con lcm :rofl:

1 Likes

Cái này đâu phải phân tích kĩ thuật đâu bác :)) ptkt là để phân tích hành vi để dự đoán xu hướng thôi còn P/E P/B phương pháp định giá là phân tích tài chính tài sản dòng tiền của DN để dự đoán giá hợp lý nói để ae kp tin hoàn toàn vào định giá TCBS thôi k lại đến lúc k lên đc 100k qay ra bảo TCBS k uy tín thì buồn cười

1 Likes

Ông đúng kiểu nghe hơi nồi chõ, ông đọc kỹ post người ta chưa, ngắn hạn là về mệnh. Tham lam hay sợ hãi là tuỳ vào mỗi người. Chứ người ta có rảnh éo đâu mà đi phím giá mua vào bán ra cho các bố. Thế thì tự bán nhà đi mà chơi. Khúc đầu tôi chốt non LCM hôm giá 9,62 đã được hơn 30%. Ngồi ngắm các anh em đu tiếp, nhiều người ăn tiếp lên đến giá 12 đấy. Hôm qua tôi lại bắt tiếp sàn chờ sóng hồi ăn vòng mới. Nên nhớ: gấu hay bò thì đều có ăn, chỉ có gà thì mất tiền thôi.

1 Likes

Đúng .
Chuẩn mực . Bác 8 pô ro con hàng tăng 300% . sóng siêu khủng .ra vào mua bán là quyền của mỗi người . trách móc ai

Thôi ông đợi tuần sau con LCM đi như nào rồi quay lại nói chuyện tiếp nhé. Tết nhất đến nơi tôi cũng mong 4 phiên vừa rồi chỉ là chỉnh, mong ông bắt trúng đáy. Chứ nhìn mấy ae đu 11, 12 xong nó xả 4 phiên thì cũng tê lắm.

1 Likes

Thế có ai kề dao vào cổ bắt mua không nhỉ. Lãi có rồi thì chốt, tham lãi cao thì rủi ro cao, hàng đầu cơ mà. Tôi vào sàn hôm qua cũng như đánh bạc. Gãy tiếp thì tôi lỗ mà hồi thì tôi có lãi. Vậy thôi đơn giản. Cầm tay chỉ việc cho giá vào giá ra như các cháu mẫu giáo nữa à. Lúc nó xuống cũng có kiểu nhốt không cho bán đâu mà lắm ông dỗi hơi vào chim cò thế.

3 Likes

Đến đoan lái nó upbo,chờ chỉnh mạnh tích nền vào gỡ sau

toàn f0 muốn ăn nhanh bằng lần

xem thị trường có cp nào tăng hoài mà không giảm

Thôi tùy ông, tôi chỉ cảnh báo các ae mới vào, không mất tiền oan thôi, Tết nhất đến nơi rồi.
image

1 Likes

KHP tăng trần nhiều phiên, giờ sàn 1 vài phiên cũng là bình thường, tôi tin nó hồi nhanh thôi

1 Likes