KHP tiềm năng mua bán điện trực tiếp, tài sản khủng gồm tower và lưới điện hàng nghìn tỷ đã khấu hao

Ngày mai bác Tám có tàu LCM có giá đỏ. Ace tranh thủ lên tàu. Ghế ít đít đông hehe

KHP PE bằng 2 EPS 8k6 quá rẻ mạt bên bán nhất quyết ko chịu bán ra, đợi 2x vậy

3 Likes

Thanks Bác 8888!

Chọn hàng k ai mua đc đến lúc mua đc rủi ro úp bô cao. Chơi xấu vậy ai chơi lại :slightly_smiling_face: bỏ đi ae thiếu j mã

Nhầm nhọt rồi nhé, hàng bác 8 phím khó mua vì giá quá rẻ ở đáy của đáy, đến khi mua được đều ăn bằng lần
VOS đua 6.x lên 8.x mới mua được, kết quả mua được x3 tài khoản
KHB đua từ giá 2 lên giá 4 mới mua được, kết quả mua được x3 tài khoản
DLG đua từ 3 lên 4 mới mua được, kết quả mua được x3 tài khoản
KHP được TCBS định giá 8x, mua được dưới 30 là may mắn lắm

4 Likes

2 triệu lệnh ce mỗi ngày mong đc úp bô đây bác :v

2 Likes

Sáng nay đầu phiên đua 6 triệu gồm 3 triệu giá trần, 3 triệu ato, sau đó không mua được mới hủy bớt, các tài khoản lớn họ rất cần cổ phiếu chất lượng như KHP để giải ngân

2 Likes

Thiếu gì mã bác vào đây phàn nàn làm gì ? cơ bản khi không mua được người ta phải tìm hiểu lí do. Kể cả là bác 8 đi nữa nếu bản thân doanh nghiệp tệ thì không nên mua dù tím hay đỏ. Như LCM đua bẹp ruột khó lên tàu đến phiên nó chỉnh đỏ -4,8% có ai thèm lên đâu và giờ nó tím lại chen bẹp ruột mong lên được tàu.

Còn nói như bác thì còn fail trong ttck. Hàng ngày Vẫn có người sao họ khớp được. Muốn khớp phải đặt sớm tính theo giây. Còn ỏng ẹo chờ vô phiên có giá thấp mua. Ko mua được thì quay ra vô topic phàn nàn rồi dùng chữ thiếu gì mã? thiếu tôn trọng cổ đông đã lên tàu. Khôn như bác tá thằng ngoài kia bằng trí tuệ.

Hôm lcm tiếc quá, em bán dst để nhảy vào mà bên tcbs hết tiền ứng, ngồi chảy cả nước dãi =.=‘

Theo em KHP vẫn ngon nhất, cứ theo hàng mới nhất của bác 8. Lần này em may mắn có sẵn hàng nhưng vẫn đang đua thêm đây

1 Likes

Hi vọng hôm nay khớp được ạ. Em đặt từ chiều không biết có được không các bác ạ

1 Likes

Bác nào bị giống em ko. Em đặt lệnh mua LO từ chiều hôm trước. Hôm sau vào thì thấy lệnh bị huỷ mất. Ko thấy lệnh đâu

1 Likes

Mình đặt ATO mà còn không được bác ạ

1 Likes

Bác kiểm tra lại rồi hỏi môi giới, cái gì chưa rõ ràng thì nên hỏi để hiểu rõ hơn, lệnh ato mới hủy, còn LO sẽ không hủy bác á

1 Likes

Em đặt 2 lệnh AtO vs LO từ chiều hôm trước mà còn ko khớp á bác :))))))

1 Likes

KHP 2x sẽ có nhiều vé hơn, TCBS định giá 8x thì vùng này cung ít cũng đúng, chờ thị trường rung lắc biết đâu có hàng nhả ra bác á

2 Likes

Hàng này phải chờ a e chốt lãi T+ may ra mới vào nổi

Hi vọng mai KHP ổn để em mua được 1 chút các bác ạ

2 Likes

Mai chạm 2x mong là cung hàng nhiều hơn bác á

5 Likes

KHP nhịp này chắc lên 3x ms chỉnh. Ace cứ ato gom dần. Tiền thịt

2 Likes