Khủng khiếp ! Dã man, tàn bạo, tuần tới điên loạn vì tin khủng khiếp này!

Chấp gì thằng bán sách đấy bác giờ ngoài theo học thầy A7 lúc nào căng thẳng quá tôi mở YouTube ra xem mâý clip Thái phạm coi như xem hài tết cho nó đỡ stress Kk.

4 Likes

Dạ cho em hỏi , trường hợp Cty BĐS quỹ đất lớn nhưng chưa đầu tư dự an kịp nên chưa book lợi nhuận, sắp tới cổ đất phi thì P/E nó nhảy mấy ngàn, có ảnh hưởng sức cầu cổ phiếu ko a

Bác giống em quá, giá e đang TB 55k hiu hiu

1 Likes

Vâng e vẫn muốn biết thầy a7 có giàu hơn thái phạm k? Vì người nào giàu người đó mới vĩ đại

Em đã chốt lời ô đất mới mua được 5 tháng, dồn hết hơn 1ty múc hết DIG, CEO cuối tháng 12. Những ngày chưa bán được đất để vào DIG, CEO thì ruột gan như lửa đốt bác ạ. Giờ thì yên tâm mặc dù đang bị xóc nhưng toàn cầm hàng VIP, và có Thầy A7 làm kim chỉ nam nên xóc vẫn bình thản

2 Likes

thầy A7 thở nhẹ 1 cái thì nó về với đất mẹ bạn êi

3 Likes

Giờ ra đường cái gì cũng tăng giá r cụ ạ. Hôm nay đi 30shine hết tận 120k. Bình thường 100k cho combo 7 bước. Mẹ, lạm phát mất mịa 20%

6 Likes

Bình tĩnh kiên nhẫn thì sẽ có thành quả còn lo lắng thì nhảy ra nhảy vào như thằng ăn trộm sẽ ko hiệu quả bác ạ. Chúc bác đầu tư thành công

3 Likes

Lão ấy thì rút kinh nghiệm nhiều nên chắc “giàu KN rút ruột” lắm bác ợ. Còn giàu về tiền và kiến thức, tầm nhìn chắc chắn là nó đang nằm dưới chân A7 thôi.
KKKK

4 Likes

Thầy phải nói 1 câu thái phạm k có tuổi lúc đó bọn em mới biết thầy quyền lực như nào

2 Likes

Vâng, em cảm ơn anh nhiều ạ.

ơ e cũng cắt 30 shine hôm qua ra tính tiền mà cứ ngẩn ngơ mình vẫn cắt như mọi hôm mà, hóa ra là các e nó mới tăng giá đúng 20% thật cụ ạ kkkkk :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

5 Likes

A 7 ơi, em muốn đầu tư vào LFI của anh thì mua cổ phần như nào anh nhỉ? E thấy ở anh tương lai bóng dáng của warren butffet Việt Nam.

3 Likes

còn cái nịt Cảnh sốc ở Venezuela: Tiền "nhiều hơn lá cây", vứt đầy đường không ai buồn nhặt

Chỗ mình vẫn 30K, chưa thấy tăng mấy :smiley:

1 Likes

gần đến tết tự nhiên ký ức đau thương ùa về e xin mạn phép chia sẻ lúc tháng 7/2021 e hãy còn là 1 thằng ngu ngơ F0 đi lên e phải cảm ơn con môi giới đầu tiên vì kg có nó thì e cũng kg bị cùng đg mà phải đi tìm thầy hiền bạn tốt, khi e đăng ký tk thì bị gán ID vào con broker đó rồi nó lùa vào mua bank lỗ xấp mặt gần 20% mie lúc đó còn tuổi hồng thơ ngây miệng còn thơm mùi sữa mẹ, nhìn tk nát hơn ứt gà xát mà ruột đau như cắt nước mắt đầm đìa, mang theo tâm hồn vỡ vụn và 1 trái tim rỉ máu tôi out luôn khỏi room của con mặt nhìn môi giới đó và quết đi tìm chân lý và con đường chính đạo trong TTCK như cái showbiz việt này. Trên youtube bạt ngàn các thánh các chiên da rồi borker chém gió như chém bún ngày nào cũng ra rả như ve sầu kg biết mệt lặp lại mãi 1 điệp khúc lên thì hô đúng mà sai thì lại nói vuốt đuôi, tôi cũng may mắn đc 1 người a chỉ cho thầy A7 và từ đó tôi chỉ nhge video của thầy A7 là tôi thấy tôi thay đổi về tư duy và tầm nhìn. Video của thầy A7 dài hơn 3 tiếng mà tôi nghe nuốt từng chữ một như tiếng mẹ ru vậy, còn bây giờ nghe mà bắt tôi nghe video của broker và chiên da thì xin phép cho tôi 1 cái bô và 1 cái chậu để làm gì, bởi vì cái bô là vì tôi nghe bọn nó nói tôi sẽ đi ngoài ỉ a chảy ngay lập tức còn cái chậu là vì nghe kg chịu nổi mà nôn ọe ngay tắp lự. A E Ở ĐÂY LÀ ĐÃ ĐI ĐÚNG CON ĐƯỜNG CHÍNH ĐẠO MÀ THẦY A7 VẠCH RA RỒI.

15 Likes

hà nội với sài gòn nó nhạy về giá đầu tiên bác ạ, bây giờ nói chung e ra ngoài ăn uống hay dịch vụ là giá lên 1 nấc thang mới rồi bác kkk

1 Likes

Thời bơm.tiền giá đất tăng mạnh =Đất to so giá

13 Likes

Tin này từ 7/1 rồi mà

Hihi tết này bánh chưng e có thịt rùi

1 Likes